หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนล่า สุด ว่าด้วยเรื่อง พลังที่ 3 อะไรหรอคับ พลังที่3  (อ่าน 7313 ครั้ง)

madaraza

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
พลังที่ 3 นี่คืออะไรหรอ งง อิอิ

เซ็นจูจงมอดดับ มาดาระ โหดจริงๆ

satam

• *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
ของใคร จากตอนไหนอ่ะครับ

beforu

• *
น่าจะประมาณว่าผู้ที่มือำนาจสำคัญในการเคลื่อนกระแสสงครามอีกหนึ่งกลุ่มมั้งครับ นอกจาก มาดาระ+โทบิ  กลุ่มคาเงะ+นารูโตะ ก็ยังมี  กลุ่มเหยี่ยวซาสึเกะและพรรคพวก แถมโอโรมันยังกลับมาอีก   *number1*

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
พลังที่ 3 นี่คืออะไรหรอ งง อิอิ
คงหมายถึงพลังของซาสึเกะอะครับ เพราะเห็นเนตรกระจกเงานิรันดร์มันเปลี่ยนรูปแบบ จากมีแฉกแบบอิทาจิข้างใน กลับม้วนเข้าไปพันธ์ต้นขั้ว คล้ายๆเนตรเดิมมัน แต่เข้มกว่า
ส่วนขึ้นสามนี่ทำไรได้มั่ง เดี๋ยวคงรู้กัน

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
พลังที่3 ผมเดาว่าของมาดาระหรือไม่ก้โทบิอ่ะคับ

ที่คิดว่าโทบิเพราะ หน้ากากมันมี3รู อาจจะมีอะไรโผล่มาจากรูที่3ก้ได้

ที่คิดว่าเปนมาดาระเพราะ คัมภีร์นั้นก้ยังไม่เฉลยว่าคืออะไรอาจจะเปนความลับของพลังของมาดาระกับโอโรก้ได้

เดาเอาขำๆน่ะคับ ^^

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
จากที่ผมอ่านล่าสุด ผมคิดว่า
คัมภีร์ นั่นน่าจะเป็น วิธีหยุดมาดาระหรือเปล่าครับ เพราะ จูโกะ กับ ซุยเงสึ
พูดถึงมาดาระ อ่ะ !!

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ผมคิดว่าน่าจะเป็น พลังของ ซาสึเกะ มากกว่า จะมาช่วย โทบิ กับ มาดาระ หรือจะเป็นพลังที่3ที่พลิกสงครามของฝ่ายธรรมมะเดี๋ยวได้รู้กัน  *great*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
พลังที่1 โตะบีคาคาชิไก vs โทบิ
พลังที่2 5คาเงะ vs มาดาระ
พลังที่3 เกะ vs โอโร หรือไปช่วย5คาเงะ
บ้ะบ้ะ ตูมั่ว 555555555

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
 *great*
พลังที่1 โตะบีคาคาชิไก vs โทบิ
พลังที่3 เกะ vs โอโร หรือไปช่วย5คาเงะ

เกะ ไปช่วย5 คาเงะ ไปช่วยซ้ำรึเปล่าครับครับ  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

แอบมาดู

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *

ผมค่อนข้างมั่นใจนะ คือซาสึเกะต้องไปจัดการกับ มาดาระ พร้อมๆกับมี 5 คาเงะ เดาใจคนเขียนน่าจะมองแบบนี้นะ  อย่าลืมนะครับตอนนี้สัมภเวสีคืนชีพมาดาระไม่ได้อยู่ในโหมดที่จักระไม่มีวันหมดแล้ว สุดท้ายผมก็เชื่อนะครับว่า การลุมอย่างสามัคคีสามารถเอาชนะทุกอย่างได้  ส่วนโทบิยังไงก็ต้องสู้กับโต๊ะเพราะตัวละครเด่นๆมาตั้งแต่ต้นก็ต้องให้ตัวเด่นจัดการตามบทบาทครับ