Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิ = โอโรจิมารุ

หน้า: << < (2/2)

botman:

โทบิ= คนที่แยก ร่าง 10 หางเป็น 9 ตัว เพราะมันรู้วิธีรวม 9 ตัวเป็น 10 เห็น เขาเดากันเลยอยากเดามั่ง ผิดพลาดขออภัยมันคือการเดา

Jay_Jay:

ไม่น่าจะใช่โอโรนะ ผมให้เหตุผลนึงก่อนละ

gedomazo:

ในเรื่อง โทบิก็มีพูด โอโร หลายรอบนะ ผมแทงธง ได้เลยว่า
โนโนโน ไม่ใช่แน่นอน !

gedomazo:

ในเรื่อง โทบิก็มีพูดถึง โอโร หลายรอบนะ ผมแทงธง ได้เลยว่า
โนโนโน ไม่ใช่แน่นอน !
ถ้าโทบิคือโอโร
อย่าบอกนะว่า จารย์แกให้โอโร มันโกหก เรื่องพูดถึง ตัวมันเองอ่ะอ่ะ
มันโกหกตัวละครในเรื่องยังพอว่า แต่จะโกหกเราคนดูด้วยทำไม ว่ามันพูดถึงโอโร
ใคร งง ก็ งงต่อไปครับ  *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version