หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โทบิ = โอโรจิมารุ  (อ่าน 6218 ครั้ง)

[email protected]

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
โทบิ = โอโรจิมารุ
« เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 09:34:27 »
ตามหัวเรื่องเลยครับเพื่อนๆๆว่าเป็นไปได้ไหมครับ *number1*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
Re: โทบิ = โอโรจิมารุ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 09:49:03 »
ถ้าอ้าง จากที่เกะมันพูด ก็มีความเป็นไปได้ แต่มันก็มีหลายๆเหตุผลที่มาแย้ง ว่าไม่ใช่ โอโร

ถ้าดูจากตอน 592 + กับ รูปช่องสุดท้าย โทบิ, เกะ, มาดาระ และ ตอนต่อไปถ้า เกะ มันไปหา โทบิ มีความเป็นไปได้ ว่า โทบิ อาจจะเป็น โอโร

อ่านมาถึงตอนนี้ ดูเหมือนผมจะหน้าแหก 96% แล้วอ่ะดิ ที่คิดว่าโทบิ เป็น โอบิโตะ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

chainoi

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 10:12:38 »
ไม่น่าจะใช่นะ ลองย้อนไปดู ที่โทบิมันพูดว่า "หนอยเจ้าโอโรชิมารุ คงศึกษาความลับของเรามาหมดแล้ว" มันไม่ใช่โทบิ หรอก

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

แอบมาดู

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 10:41:46 »
โทบิไม่ใช่โอโร แต่โทบิเคยทดลองร่วมกับโอโรครับ

nangfasu

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 11:30:10 »
น่าจะไม่ใช่ โอโรจิ น่าจะอยู่ในร่างมาดาระ โอโร ดันโซปลูกถ่ายรุ่น1ไว้ในร่าย  โดยโอโจเลือกที่จะทดลองจากศพ ในเมื่อตามปลุกรุ่น1 และ2 ได้ และรู้เรื่องเกี่ยวกับคาถาสัมเวสี อย่างดี มันก้อน่าจะชัดเจนนะค่ะ ความลับคลายคาถาอาจปิดคาบูโตะไว้เป็นความลับ   มั้งจ๊ะ โทบินี่เค้ายังไม่แน่ใจ รอดูดีก่าเด่วผิดจะอายเยอะกว่านี้ อิอิ *glad*

botman

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 12:24:56 »
โทบิ= คนที่แยก ร่าง 10 หางเป็น 9 ตัว เพราะมันรู้วิธีรวม 9 ตัวเป็น 10 เห็น เขาเดากันเลยอยากเดามั่ง ผิดพลาดขออภัยมันคือการเดา

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 12:30:49 »
ไม่น่าจะใช่โอโรนะ ผมให้เหตุผลนึงก่อนละ

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 13:07:22 »
ในเรื่อง โทบิก็มีพูด โอโร หลายรอบนะ ผมแทงธง ได้เลยว่า
โนโนโน ไม่ใช่แน่นอน !

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 16:04:50 »
ในเรื่อง โทบิก็มีพูดถึง โอโร หลายรอบนะ ผมแทงธง ได้เลยว่า
โนโนโน ไม่ใช่แน่นอน !

ถ้าโทบิคือโอโร
อย่าบอกนะว่า จารย์แกให้โอโร มันโกหก เรื่องพูดถึง ตัวมันเองอ่ะอ่ะ
มันโกหกตัวละครในเรื่องยังพอว่า แต่จะโกหกเราคนดูด้วยทำไม ว่ามันพูดถึงโอโร
ใคร งง ก็ งงต่อไปครับ  *haha* *haha* *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 17:22:10 โดย gedomazo »