Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ สัปดาห์ที่3

หน้า: << < (9/9)

El Ruffy:

ใช่ เืพื่อ เริ่มต้นเข้าสู่ยุคคาเงะรุ่นใหม่ โดยเฉพาะโอคาเงะ

Dendoros:

ตอบ ไม่

O:

--- อ้างจาก: BenZica ที่ อา. 09 ก.ย. 2012 เวลา 13:06:30 ---ใช่

--- End quote ---

--- อ้างจาก: temsamui ที่ อา. 09 ก.ย. 2012 เวลา 23:23:41 ---ใช้

--- อ้างจาก: krit_d.k.t2 ที่ อา. 09 ก.ย. 2012 เวลา 20:53:02 ---ไม่  *attack* กาอาระคงไม่ม่องเร็วขนาดนี้ละมั่ง

แนะนำว่า  ให้พิมพ์คำว่า  "ตอบ"   อยู่หน้าคำว่า "ใช่" หรือ "ไม่ใช่"  นะครับ *hoho*

แล้วก็  ถ้าตอบไม่ถูกกติกา ก็ให้แก้แทนการตอบซ้ำ เพราะตามกติกาแล้วจะไม่นับคำตอบซ้ำนะครับ *glad*

chinjung:

ตอบ ไม่    ครับ  *attack* *attack* *attack*

หน้า: << < (9/9)

Go to full version