Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ สัปดาห์ที่3

หน้า: << < (6/9) > >>

Pop_เซียนซกมก:

ตอบทันไหมหว่า.......

ถ้าตอบทันผมขอตอบบบครับ

คำตอบก็คือ.....ต้องมีคนตายแน่นอน คือ ใช้ ครับ และคนที่ตายหน้าจะเป็น โฮคาเงะ ป้าสึนาเดะ ครับ...

จากการคาดเดาแล้ว ผมขอฟังธงงงง 100% *number1*

hackauthai:

โด่ วว  ~ รายหว้าาา มีคนคิดว่า ไม่ตายแค่ ผมกับ ท่าน NUM 2 คนเองทำไมไม่คิดว่าเค้าจะหักมุมบ้างละ
เดียวผมกับท่าน NUM ได้เป็นพระเอกขึ้นมาแล้วอย่ามาอิจฉาละกัน โด่ว ว ว  *pround*

vitamilk16:

ใช่ ตาแก่โอโนกิ น่าจะสิ้นใจหลังจาก จัดการมาดาระได้แล้ว  *damage*

Oni Me no Kyo:

ตอบ ใช่ ครับ มาการตายให้เราเศร้าแน่ครับ

IzAGolF:

ใช่ครับ  น่าจะแลกกับมาดาระแน่ๆ  โอโนกิแน่่ๆ

หน้า: << < (6/9) > >>

Go to full version