Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ สัปดาห์ที่3

หน้า: << < (5/9) > >>

spirit:

ใช่   *hoho* *hoho* *hoho*

fien12345:

ใช่

Haroshi:

ไช่ครับเพราะคนเเรก เลย คือตาเเก่  ระเบิดนั้นเเหล่ะอยู่มาตั้งวเเต่สมัยมาดาระเเล้ว เเล้วอีก อย่างเเกมีอาการ ปวดหลังอยู่ฮ่าๆๆ
เเต่ยังไง ก็ต้องมีการสูญเสียอยู่เเล้วครับเเต่ตอนนี้ผมว่า ไช่!!!!   ... ค๊าบบบ *dead*

sattkon:

--- อ้างจาก: Haroshi ที่ จ. 09 ก.ค. 2012 เวลา 23:55:15 ---ไช่ครับเพราะคนเเรก เลย คือตาเเก่  ระเบิดนั้นเเหล่ะอยู่มาตั้งวเเต่สมัยมาดาระเเล้ว เเล้วอีก อย่างเเกมีอาการ ปวดหลังอยู่ฮ่าๆๆ
เเต่ยังไง ก็ต้องมีการสูญเสียอยู่เเล้วครับเเต่ตอนนี้ผมว่า ไช่!!!!   ... ค๊าบบบ *dead*

--- End quote ---

ใช่ สะกดผิดนะครับ กรุณา แก้ไขด้วย ไม่งั้นคะแนน โมฆะนะครับ *attack*

Peesargsura:

ผม เข้ามาอ่านบ่อยๆ แต่พึ่งตอบเป็นกระดานแรก  ขอเล่นด้วยนะครับ
 จากที่เห็นพลังของ บอสใหญ่      5 คาเงะ คงยากที่จะต่อกร คงต้องมีใครสักคนที่ต้องสังเวยกับศึกนี้ ขอตอบว่า ใช่ ครับ *hoho*

หน้า: << < (5/9) > >>

Go to full version