Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ สัปดาห์ที่3

หน้า: << < (2/9) > >>

doneap:

ใช่
 *damage* *damage* *damage*

gedomazo:

ผมตอบ "ใช่" แต่ผมสงสารพวก5คาเงะ
ผมคิดว่าน่าจะเสีย ตาแก่ โอโนกิไป TT' และผมว่า ป้าซึนาเดะ ก็ต้องเสีย เช่นกัน ที่ผมคิดคือ
จะเสียไป2 คน เพราะดูแล้วกาอาระน่าจะไม่ ไรคาเงะก็ไม่น่า และ มิซึคาเงะ ก็ต้องดูๆแล้วแหละว่าจะไปไหม
แล้วหลังจบสงคราม ตอนจบของเรื่อง ผมคิดว่า นารูโตะน่าจะเป็น โฮคาเงะรุ่นที่ 6
ซาสึเกะ น่าจะสู้กับนารูโตะ หรือช่วยกัน ถ้าช่วยกันคิดว่า ซาสึเกะก็น่าจะ มาอยู่ที่หมู่บ้าน
แต่ถ้าไม่ คิดว่า ซาสึเกะ ไม่แน่ก็ตายด้วยซ้ำ เพราะคิดว่า มันทำบาปไรมาเยอะ เลยต้องตาย 55

sWeeT_sHilLy:

ใช่  ครับ ตายสัก สองคน

BenZica:

เราว่าน่าจะคนสองคนแหละ

เฮฟวี่:

มันสู้ไม่ได้หรอก มาดาระมัน โครตบอสแล้ว

หน้า: << < (2/9) > >>

Go to full version