Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกี่ยวกับ คาถา สัมพเวสี คืนชีพ

หน้า: << < (3/3)

จิไรยะ เซียนกบ:

ผมว่า ถ้านารูโตะมันปะทะกับมาดาระ 1-1 ฝีมือน่าจะสูสีนะ อย่าเอาเหล่าคาเงะมาเทียบกับกับนารูโตะเลย
นารูโตะมันเหนือกว่าพวกนั้นไปแล้ว แถมตอนนี้มี 9 หางอยู่ด้วยน่าจะสู้กับมาดาระตัวต่อตัวได้อยู่
แล้วอีกอย่าง ผมอยากรู้จริงๆถ้านารูโตะอยู่ในโหมด 9 หางแล้วสามารถใช้โหมดเซียนได้อีกหรือเปล่า ถ้าได้นะ
มาดาระก็เถอะกระจุยแน่ๆ  *attack*

นางาโตะขนาดเนตรทั้ง 6 คนยังโดนซะกระจุยขนาดนั้น ก็อย่างว่า ตัดสินอะไรไม่ได้หรอกเพราะสองคนนี้ยังไม่เคยสู้กัน
แต่มาลองคิดดู ถ้านารูโตะอยู่ในโหมดเก้าหางแล้วนารูโตะใช้โหมดเซียนอีกทีคงจะสุโค่ยแน่ ๆ  *great*

krizalids:

ผมว่าน่าจะอัญเชิญได้เรื่อยๆนะ แต่แบบซาบุสะไม่รู้จะอัญเชิญมาได้อีกรึเปล่าเหมือนมันจะหมดห่วงทางโลก *hoho*

หน้า: << < (3/3)

Go to full version