Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โอโรจิอยู่ไหนตอนหน้าขอเดาจากมุมมองอีกแบบ

หน้า: << < (2/5) > >>

iTheStore:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 16:08:39 ---มาดาระ จับต้นคอ? มีตอนไหนครับเนี่ยไม่ยักจะเห็น *disappoint*

แต่เราว่าสุดท้ายแล้วอาจจะเป็น ทีม7กลับมารวมตัวกันสู้กับ มาดาระ และ โทบิ ก็เป็นได้ *great*

--- End quote ---

มาดาระ จับต้นคอ นะถูกแล้ว ภาพสุดท้ายอ่ะ ตอน 592 ลองย้อนไปดูใหม่นะ ท่าน sattkon

ผู้อยู่ถึงจุดสูงสุด:

]ผมจะบอกให้แล้วกันตอนหน้า10หางออกโรงสังเกตที่โทบิคิดถึงน้ำเต๋ากับหางปลาหมึกซึ่งทั้ง2อย่างเป็นจักกระ9และ8หางซึ่งน้ำไปใช้ในการรวมร่างของสัตว์หางแต่ยังไม่สมบรูณแต่ก็เทพ
ส่วนโอโรจิมารูคนเขียนอาจเขียนคลายในแฮรรี่พอตเตอร์ก็ได้ก็(หอคาส)ส่วนโอโรจิมารูอักขระสามารถออกมาจากใครก็ได้ถ้าให้ผมเดามันต้องมีการหักมุมคือดามาระเห็นตอนจบตอนนี้จับคอ
จากการสังเกตแต่ที่รู้ๆ10หางออกแน่ *number1* *number1*

sattkon:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 16:37:10 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 16:08:39 ---มาดาระ จับต้นคอ? มีตอนไหนครับเนี่ยไม่ยักจะเห็น *disappoint*

แต่เราว่าสุดท้ายแล้วอาจจะเป็น ทีม7กลับมารวมตัวกันสู้กับ มาดาระ และ โทบิ ก็เป็นได้ *great*

มาดาระ จับต้นคอ นะถูกแล้ว ภาพสุดท้ายอ่ะ ตอน 592 ลองย้อนไปดูใหม่นะ ท่าน sattkon

อ๋อๆ เห็นละ  *glad* โหแค่นี้ก็เอามาเป็นประเด็น มันยื่เก็ก ไม่ใช่เหรอครับ *dead*

godrocker:

พอจับใจความได้แล้วคับ โทบิเชิญ10หางมาได้แต่ไม่เป็นร่างสมบูรณ์ ได้สัตว์หาง1-7แล้วก็จิง หางที่8ไช้พลังส่วนหนึ่งจากหนวดปลาหมึก พลัง9หางก็ได้มาจาก2พี่น้องกินคาคุอะไรนี่ล่ะคับ  *attack* แล้วโตะจสุ้ยังไงหว่า.. *disappoint* คิดว่าเป้นอย่างนั้นนะคับ
โตะ+9หาง+โหมดเซ๊ยน *haha*ถึงจะเอาอยู่คับ  ปล. *disappoint*เดาเองทั้งสิ้น..

kyo:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 16:37:10 ---

ขอบคุณครับคุณ ithestroe ที่ช่วยตอบ คือคุณ sattkon เค้าคอยโพสขัดกระทู้ผมประจำแหละ ตั้งแต่ผมตั้งกระทู้ครั้งแรกแล้ว จากนั้นก็จะคอยขัดตลอดแถบจะทุกกระทู้ ถึงแม้บางกระทู้ผมเดาถูกด้วยซ้ำ ก็ไม่เข้าใจเหมือนกันเพราะไร  ผมไม่ใช่น้ำ kham นะ T_T *-* ไม่เคยไปขัดหรือว่าใคร *-*
ไม่ต้องมาโพสต่อนะครับ ผมไม่ติดใจไรแค่สงสัย *-* *dead* ทำงานต่อละ

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version