Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาดาระ น่าจะเป็นโอโรจิแฝงร่างอยู่

หน้า: << < (6/7) > >>

iTheStore:

สามนินจาแห่ง Sritown ไม่เคยทำให้แฟนๆนารูโตะผิดหวังจริงๆ  *attack*

nakin:

--- อ้างจาก: namkham ที่ ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 12:44:30 ---
--- อ้างจาก: nakin ที่ พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 21:21:57 ---คือเขาจะคิดว่าใคร คือ โทบิ มันก้อเรื่องของเขานะครับ ไม่จำเปนต้้องบอกให้เขาเลิกคิดหรอก เขามีสิทธิ์ที่จะคิด
เว้นเสียแต่ว่า คุณรู้ว่าโทบิมันเปนใคร
แน่ละล่ะร้อยทั้งร้อยคุณก้อไม่รู้ ฉะนั้นก้อไม่มีสิทธิ์ที่จะบอกว่าสิ่งที่คนอื่นคิดน่ะมันผิด *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---

คุณอย่าชวนผมป่วนไ้ด้ไม  แล้วผมบอกที่ไหนอะถ้าไม่เลิกคิดจะผิด ผมแค่บอกว่าเลิกคิดไปเหอะจะเลิกไม่เลิกมันก็เรื่องของคุณ เบื่อวะคนแบบนี้

ผมก้อเบื่อมุงคร๊าฟ คนเราถ้าจะวิจารณ์คนอื่น ก้อต้องเปิดใจให้คนอื่นวิจารณ์ตัวเราเองในมุมกลับบ้าง
ไม่งั้นมันจะเรียกว่า แลกเปลี่ยนความคิดเห็นได้ไงครับ จะมีบอร์ดไว้ทะมัย เอาไว้ด่ากันรึ *disappoint* *disappoint* *disappoint*

chainoi:

--- อ้างจาก: namkham ที่ ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 17:39:51 ---มุงอยู่ไหนเหรอครับ nakin

ดูดิ ทำเป็นนักเลงไปทั่ว ไม่รุเพื่อนๆได้ดูข่าวเกี่ยวกับ น้อง ตุ้ดตู่ namkham กันรึยัง
http://news.mthai.com/general-news/175172.html 
น่าเห็นใจจิงๆนะ จากใจของชายน้อย เป็นกำลังใจให้นะครับ

sattkon:

--- อ้างจาก: namkham ที่ ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 17:39:51 ---มุงอยู่ไหนเหรอครับ nakin

อ่าว โดน จองเวร แล้วว *shock* เผ่นกันเถิด  *unbear*

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 18:10:34 ---

อ่าว โดน จองเวร แล้วว *shock* เผ่นกันเถิด  *unbear*

สงสัยจะยาก เศร้าใจ กระทู้การ์ตูนกลายเป็นกระทู้ อาฆาตไปซะแล้ว   *disappoint* *disappoint* *disappoint*

หน้า: << < (6/7) > >>

Go to full version