Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาดาระ น่าจะเป็นโอโรจิแฝงร่างอยู่

หน้า: << < (5/7) > >>

LM:

ผมคิดใว้แล้วแหละ ว่า คนอย่างโอโรชืมารุ จะตายง่ายอะไรขนาดนั้น

ถ้ามันไม่คืนชีพมา โดยการกลืนร่างคาบูโตะ ก็คงมา ปรากฎตัว ใหม่ ในแบบอื่นแน่นอน

1 คำพีนั้นมันอาจจะเป็นบันทึกการทดลองหรือ แผนต่างๆของโอโรชิมารุ เนื้อเรื่องมาแบบนี้แล้ว โอโรชิมารุ จะเป็นโทบิก็ไม่แปลก หรือจะอยู่ในร่างของมาดาระก็ไม่แปลก

2.หรือมันอาจจะเป็นเซตซึดำก้ได้ อย่าลืมกันสิ ว่ามันยังอยู่

แต่ผมคิดแหวกแนวนะ โอโรชิมารุ มันอาจจะเป็น เซตซึดำ เพราะมันชอบ หักมุม คนเขียนชอบ เซอร์ไพร์ ชอบมีอะไรๆที่คนอ่านคิดไม่ถึง

sandman0075:

--- อ้างจาก: madaraza ที่ พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 23:05:30 ---
--- อ้างจาก: sandman0075 ที่ พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 19:04:22 ---ไม่มีทางที่ มาดาระ จะถูกโอโรจิมารู ควบคุมหรือสิงอยู่
ขนาด ซาซึเกะ โอโรยังไม่มีปัญญา นับประสาอะไรกับระดับ มาดาระ

--- End quote ---

แย้งหน่อย   ซาซึเกะ นะโดน โอโร ฝาก อักขระสาปไว้แล้ว แต่ได้ อิทาจิ จึงหลุดพ้นจาก โอโร
ถ้าไม่มี อิทาจิ ช่วย ซาซึเกะ คง มี โอโร ฝังตัวไปจนวันตายอ่ะ

โอโร อยู่ใน ซาซึเกะ แต่ทำไรได้ป่าวคับ
คือที่ผมสื่อ คือ โอโร น่ะไม่มีปัญญาที่จะควบคุม มาดาระ ได้หรอก
ขนาดตอน ซาสึเกะ มีแค่เนตรวงแหวน โอโร ยังไม่มีปัญญาควบคุมเลย เว้นแต่ ซาซึเกะ จะยอมอย่างเช่น ตอนสู้กับอิทาจิ
เก่งขนาด มาดาระ โอโรน่ะไม่มีปัญญาหรอกคับ

madaraza:

--- อ้างจาก: sandman0075 ที่ ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 10:53:48 ---
--- อ้างจาก: madaraza ที่ พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 23:05:30 ---
--- อ้างจาก: sandman0075 ที่ พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 19:04:22 ---ไม่มีทางที่ มาดาระ จะถูกโอโรจิมารู ควบคุมหรือสิงอยู่
ขนาด ซาซึเกะ โอโรยังไม่มีปัญญา นับประสาอะไรกับระดับ มาดาระ

แย้งหน่อย   ซาซึเกะ นะโดน โอโร ฝาก อักขระสาปไว้แล้ว แต่ได้ อิทาจิ จึงหลุดพ้นจาก โอโร
ถ้าไม่มี อิทาจิ ช่วย ซาซึเกะ คง มี โอโร ฝังตัวไปจนวันตายอ่ะ

โอโร อยู่ใน ซาซึเกะ แต่ทำไรได้ป่าวคับ
คือที่ผมสื่อ คือ โอโร น่ะไม่มีปัญญาที่จะควบคุม มาดาระ ได้หรอก
ขนาดตอน ซาสึเกะ มีแค่เนตรวงแหวน โอโร ยังไม่มีปัญญาควบคุมเลย เว้นแต่ ซาซึเกะ จะยอมอย่างเช่น ตอนสู้กับอิทาจิ
เก่งขนาด มาดาระ โอโรน่ะไม่มีปัญญาหรอกคับ

ผมหมายถึง...ถึงทำอะไรซาซึเกะ ไม่ได้ก็จริง ที่โอโรฝากอักขระสาปไว้ ก็เพื่อ รอให้ จักระ ของซาซึ้เกะหมด และฝืน รีดเร้น จักกระออกมา พอเกะ ไม่มีจักกระเหลือ
จึงทำให้จักกระของ โอโร หรือ อักขระสาปนั้น ดันออกมา ในมือ จักกระโอโรออกมา โอโรก็จะออกมาด้วย ประมาณนี้

เฮฟวี่:

--- อ้างจาก: namkham ที่ ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 12:44:30 ---
--- อ้างจาก: nakin ที่ พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 21:21:57 ---คือเขาจะคิดว่าใคร คือ โทบิ มันก้อเรื่องของเขานะครับ ไม่จำเปนต้้องบอกให้เขาเลิกคิดหรอก เขามีสิทธิ์ที่จะคิด
เว้นเสียแต่ว่า คุณรู้ว่าโทบิมันเปนใคร
แน่ละล่ะร้อยทั้งร้อยคุณก้อไม่รู้ ฉะนั้นก้อไม่มีสิทธิ์ที่จะบอกว่าสิ่งที่คนอื่นคิดน่ะมันผิด *haha* *haha* *haha*

คุณอย่าชวนผมป่วนไ้ด้ไม  แล้วผมบอกที่ไหนอะถ้าไม่เลิกคิดจะผิด ผมแค่บอกว่าเลิกคิดไปเหอะจะเลิกไม่เลิกมันก็เรื่องของคุณ เบื่อวะคนแบบนี้
และคนที่มีรูปกาอาระอะ ที่โอโรไม่บอก คาบูโตคะอะผมไๆม่ว่า แต่มาดาระมันไม่รู้จักคาบูโตะนี่สิผมว่า

หวัดดีครับน้ำกาม ลูกคนตุ๊ดของเซียนแต๋ว

satam:

โอโรจิมารุกับมาดาระหรา ผมว่าไม่น่าเกี่ยวกันนะครับ  *dontknow*

หน้า: << < (5/7) > >>

Go to full version