Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

(update ตลอด) รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ

หน้า: << < (12/18) > >>

Num:

มี แต่ตาชืกามารุสินะ ที่อยุ่เกะนินอยู่ อืมมมมมมมมมมม ทีม3มาแรงเหะ

O:

ตอนนี้ผมสนใจ Num (Naruto)  vs Sattkon (Satsuke) มากกว่าตอบคำถามเซียนนารูโตะอีก ;)

sattkon:

--- อ้างจาก: O ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 22:48:39 ---ตอนนี้ผมสนใจ Num (Naruto)  vs Sattkon (Satsuke) มากกว่าตอบคำถามเซียนนารูโตะอีก ;)

--- End quote ---

ตอนนี้ ซาสึเกะ เป็นไดเมียวอยู่ครับ  *dead*

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: Num ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 22:14:20 ---มี แต่ตาชืกามารุสินะ ที่อยุ่เกะนินอยู่ อืมมมมมมมมมมม ทีม3มาแรงเหะ

ไม่ต้องห่วงผมหรอก ไม่ต้องอ้างถึงผมก็ได้ ไปเป็นโจนินรอเลยผมเรื่อยๆแค่อยู่ในบอร์ดยาวๆก็พอ เห้อ!!น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

Num:

--- อ้างจาก: O ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 22:48:39 ---ตอนนี้ผมสนใจ Num (Naruto)  vs Sattkon (Satsuke) มากกว่าตอบคำถามเซียนนารูโตะอีก ;)

บังเอิญเหะ ตัวหน้านำเหมือนกัน แต่อย่าเอาผมไปเปรียบกะนารูโตะเลยคับมันคนละชั้นกัน นารูโตะตอนนี้เท่ทั้งกายและใจ

--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 03:59:30 ---
--- อ้างจาก: Num ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 22:14:20 ---มี แต่ตาชืกามารุสินะ ที่อยุ่เกะนินอยู่ อืมมมมมมมมมมม ทีม3มาแรงเหะ

ไม่ต้องห่วงผมหรอก ไม่ต้องอ้างถึงผมก็ได้ ไปเป็นโจนินรอเลยผมเรื่อยๆแค่อยู่ในบอร์ดยาวๆก็พอ เห้อ!!น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

ขอโทษนะค่าปปปปปปปปป แต่ผมไม่ได้เอ่ยชื่อท่านเลยนะ แต่เป็นชื่อที่ผมแต่งให้มา (จุ๊ๆ อย่าบอกใครไม่มีใครรู็หรอกค่าป)

หน้า: << < (12/18) > >>

Go to full version