Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

(update ตลอด) รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ

หน้า: << < (11/18) > >>

sattkon:

--- อ้างจาก: Konata ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 10:50:59 ---
--- อ้างจาก: windyzero ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 10:37:04 ---ไม่จำเป็นต้องเป็นผู้หญิงนี่ครับ แต่ใน 1 ทีมต้องมีนินจาแพทย์ *้ั์drinktea*

--- End quote ---
ก็จริง แต่ในเรื่อง นารูโตะ ไม่ว่าทีมไหนก็มีผู้หญิง 1 คนอะนะ
ตอนแรก ซากุระ ก็ไม่ใช่ นินจาแพทย์ด้วย แล้วมีอีกหลายทีมที่ไม่มีนินจาแพทย์ด้วยนะ

ความจริงก็อยากให้เป็นแบบนั้น  *love* แต่ผู้หญิงมันมีน้อยงะ  *dead*

chinjung:

--- อ้างจาก: Konata ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 10:35:17 ---มันต้องมีผู้หญิงในทีม อย่างน้อย 1 คนไม่ใช่เหรอ

ใช่แล้ว  ทีมในฝันของผมต้องมีผู้หญิง 

ถ้าได้คุณเป้นเพื่อนร่วมทีมน่าจะเข้าท่าแฮะ     คิดแบบผมมั้ยยย  คุณ Konataaaa  *lulla* *lulla* *lulla*

แต่หวังว่าเธอคงไม่ได้แอ๊บอยุ่นะย๊าาา  ^^

แต่ก่อนอื่นเราต้องพยายามเป็นเกะนินให้ได้ก่อนนะคร๊าบบบบ 

(พูดเองเออเองคนเดียว - -")

sattkon:

มี จูนิน 2 คนแล้ววว  *great*

kyubi:

เกะนนินต้องมีกี่คะแนนอ่ะ ผมจำไม่ได้แล้ว หากระทู้นั้นก้ไม่เจอ

ตอนนี้ได้มา1คะแนนแล้ว  *great* *great*

sattkon:

--- อ้างจาก: kyubi ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 13:36:52 ---เกะนนินต้องมีกี่คะแนนอ่ะ ผมจำไม่ได้แล้ว หากระทู้นั้นก้ไม่เจอ

ตอนนี้ได้มา1คะแนนแล้ว  *great* *great*

2 คะแนนครับ  *number1*

หน้า: << < (11/18) > >>

Go to full version