Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

(update ตลอด) รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ

หน้า: << < (9/18) > >>

Num:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 17:47:49 ---ใครจะเป็น จูนิน ก่อนน้า  *great*

รึจะเป็น จู๋นิน พูดไปก็คิดถึงมัน ไม่มีใครป่วนบอร์ดมันเหงาๆไงไม่รู้  *haha*

--- End quote ---
อย่านึกนึกเลยคับเค้าไปละดีแล้ว *้ั์pray* *้ั์spirit* *้ั์smoking*

IzAGolF:

*unbear* *unbear*  ยังไม่มีคะแนนเลยยยยย

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 17:47:49 ---ใครจะเป็น จูนิน ก่อนน้า  *great*

รึจะเป็น จู๋นิน พูดไปก็คิดถึงมัน ไม่มีใครป่วนบอร์ดมันเหงาๆไงไม่รู้  *haha*

ก็มีมาให้เห็นแว๊ปๆ เมื่อกลางวันไง ลาบอร์ดไปแม๊ปๆ  *้ั์smoking*

chinjung:

เกมส์นี้ใครอยากเป็นถึงโฮคาเงะต้องอดทนทรหดมากๆ

เพราะกว่าจะได้เป็นต้องได้คะแนน 62 คะแนน (2+4+8+16+32)

นั่นคือ  ต้องใช้เวลาน้อยสุด 62 สัปดาห์ หรือ 1 ปี กับอีก 3 เดือนโดยประมาณ(แบบตอบไม่ผิดเลย)

หรืออาจจะเร็วกว่านี้นิดหน่อยถ้าตอบถูกคนแรก(ได้2 คะแนน)หรือตอบคำถามสเปเชี่ยลที่มีคะแนนมากกว่า 1

ผมจึงขอเสนอท่าน sattkon ว่า    ถ้าอยากเห็นโฮคาเงะเร็วๆ  ควรตั้งคำถามถี่กว่านี้หรือมีคำถามสเปเชี่ยลเยอะขึ้น

ไม่งั้นการ์ตูนอาจจะอวสานก่อนก็เป็นได้   *hoho* *hoho* *hoho*   เพราะแน่นอนคงไม่มีใครตอบถูกได้ตลอดทุกสัปดาห์แน่เลยคับ *attack* *attack* *attack*

จึงเรียนมาเพื่อพิจารณาด้วยคับ  *number1* *number1*

sattkon:

--- อ้างจาก: chinjung ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 20:59:11 ---เกมส์นี้ใครอยากเป็นถึงโฮคาเงะต้องอดทนทรหดมากๆ

เพราะกว่าจะได้เป็นต้องได้คะแนน 62 คะแนน (2+4+8+16+32)

นั่นคือ  ต้องใช้เวลาน้อยสุด 62 สัปดาห์ หรือ 1 ปี กับอีก 3 เดือนโดยประมาณ(แบบตอบไม่ผิดเลย)

หรืออาจจะเร็วกว่านี้นิดหน่อยถ้าตอบถูกคนแรก(ได้2 คะแนน)หรือตอบคำถามสเปเชี่ยลที่มีคะแนนมากกว่า 1

ผมจึงขอเสนอท่าน sattkon ว่า    ถ้าอยากเห็นโฮคาเงะเร็วๆ  ควรตั้งคำถามถี่กว่านี้หรือมีคำถามสเปเชี่ยลเยอะขึ้น

ไม่งั้นการ์ตูนอาจจะอวสานก่อนก็เป็นได้   *hoho* *hoho* *hoho*   เพราะแน่นอนคงไม่มีใครตอบถูกได้ตลอดทุกสัปดาห์แน่เลยคับ *attack* *attack* *attack*

จึงเรียนมาเพื่อพิจารณาด้วยคับ  *number1* *number1*

ผมก็ตั้ง special ไป2กระทู้แล้วนะครับ และก็ยังไม่มีทีท่าว่าจะเห็นคำตอบเร็วๆนี้เลย  *dead*
เพราะ special นิใครตอบถูกเลื่อนขั้นเลยนะครับ แถมตอบผิดได้ไม่มีการหักคะแนนอีก  *attack*

แต่ที่สำคัญอย่าลืม ID ที่อยู่ทีมเดียวกับท่านด้วยนะครับ ตอนนี้ก็มี 3ทีมแล้ว พยายามพยุงเขาให้อยู่ในบอร์ดนีนานๆ อย่าให้เขาโดนผนึก  *glad* และก็พยายามให้คนในทีมเลื่อนขั้นตามกันเร็วๆ เพราะถ้าเพื่อนคุณเป็น โจนิน ไปแล้ว แต่คุณยังเป็น เกะนิน อยู่นิระวังโดนแซวนะครับ

ปล.ถ้ามีเกรียนมาใหม่ จะเรียกหน่วยในทีมมาช่วยกันปราบก็ได้นะครับ แต่ระวังโดนผนึกด้วยเด้อ
ปล2.เดี๋ยวจะมีคำถาม special ให้คนในทีมตอบโดยผมจะตั้งคำถามเกี่ยวความเห็นส่วนตัวที่เกี่ยวกับ นารูโตะ โดยผมจะตั้งมู้ขึ้นมา1มู้ ให้คนที่มีทีมแต่ละคนตกลงกันว่าจะเลือกตอบแบบไหนแล้วยืนยันคำตอบมาอีกที และผมก็จะตั้งมู้ขึ้นมาใหม่อีก แล้วให้คนในบอร์ดมาโหวตกัน โดยให้เวลา 1สัปดาห์ในการโหวต ใครได้คะแนนเยอะสุด ทีมนั้นจะได้ไปเลยคนละ3แต้ม  *attack*

หน้า: << < (9/18) > >>

Go to full version