Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

(update ตลอด) รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ

หน้า: << < (5/18) > >>

sattkon:

--- อ้างจาก: Num ที่ อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 18:17:35 ---
แล้วขึ้นอยู่กับอะไรอะครับว่า จะได้อยู่ทีมไหน

--- End quote ---

เรียงลำดับครับ ใครได้เป็น เกะนิน ก่อน 3คนแรก ก็จับมาอยู่ทีมเดียวกัน  *number1*

คิดถึง ทีม7 ที่อาจจะมี ม๊าบ namkham และ junin อาจจะได้อยูด้วยกัน  *great*

Oni Me no Kyo:

แปลกแฮะบอร์ดนี่มียศด้วย เหอๆ แล้วยศมายังไงกันครับพอดีผมเด็กใหม่ เมื่อก่อนอ่านแต่การ์ตูนอ่านเดียว

Num:

*shock* *shock*

witthawat7:

ดูคะแนนยังไงหว่า หรือต้องจำเอาเอง บอกด้วยจ้า *rip* *rip* *rip*

sattkon:

--- อ้างจาก: witthawat7 ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 01:12:13 ---ดูคะแนนยังไงหว่า หรือต้องจำเอาเอง บอกด้วยจ้า *rip* *rip* *rip*

--- End quote ---

อ๋อต้องจำเอาเอง สำหัรบคนที่ยังไม่เลื่อนขั้นนะครับ เพราะมีคนตอบถูกเยอะเหลือเกิน  *glad*

หน้า: << < (5/18) > >>

Go to full version