Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

(update ตลอด) รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ

หน้า: << < (3/18) > >>

sattkon:

--- อ้างจาก: Num ที่ พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 20:15:24 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 17:44:27 ---
--- อ้างจาก: spirit ที่ พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 07:54:54 --- *haha* *haha* ที่จริงคะแนนรวมผมน่าจะได้ 3 คะแนนนะถ้าเอาคะแนนจากข้อก่อนด้วย + กับ ข้อนี้ด้วย 1+2 = 3  ตัดไปอีก 2ที่เป็นเกะนินเหลือ 1

--- End quote ---

ตอนแรก กฎมันมีอยู่ว่า ถ้าเลื่อนขึ้นเมื่อไหร่คะแนนจะตัดเป็น 0  *dead*

แต่ตอนนี้ผมเปลี่ยนใจละ สรุปแค่1 คะแนนทำไมผมจะให้ไม่ได้  *great*

เอ่อ อยาก รู้คะแนนจัง แต่ขี้เกียจ ไปขุด อยากรู่ ว่าที่เฉลยมาแล้วมีอยู่นั้นประจำสัปดาไหนคับขอด้วยๆ(ได้ไหม)

เอ่อ รู้สึกท่านจะมี 1 คะแนน นะครับ  *number1*
แต่ ถามคำถามพึ่งจะเฉลยไปแค่ 2 สัปดาหฺเองใจเย็นๆสิครับ  *glad*

อูมามิ เซนจู่:

เอ้าเฮ้ยความจริงเราต้องเป็นจูนิน แล้วนิ  *dontknow*  *attack*

sattkon:

--- อ้างจาก: อูมามิ เซนจู่ ที่ ศ. 27 ก.ค. 2012 เวลา 19:47:38 ---เอ้าเฮ้ยความจริงเราต้องเป็นจูนิน แล้วนิ  *dontknow*  *attack*

เอ๊ ทำไมถึงอยากเป็น junin น่าสงสัย *้ั์post*

ถ้าอยากเป็นก็ตอบให้ถูกดิ  *attack*

sattkon:

--- อ้างจาก: เฮฟคาเงะ ที่ ส. 28 ก.ค. 2012 เวลา 13:28:14 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ ส. 28 ก.ค. 2012 เวลา 13:11:08 ---
--- อ้างจาก: อูมามิ เซนจู่ ที่ ศ. 27 ก.ค. 2012 เวลา 19:47:38 ---เอ้าเฮ้ยความจริงเราต้องเป็นจูนิน แล้วนิ  *dontknow*  *attack*

เอ๊ ทำไมถึงอยากเป็น junin น่าสงสัย *้ั์post*

ถ้าอยากเป็นก็ตอบให้ถูกดิ  *attack*

เป็นอยู่แล้วไม่ใช่เรอะ

เป็นไม่ได้ครับ นั่นมัน จูนิน เก๊  *haha*

TheEterNalEgo:

ไอพวก namkham ม๊าบ จู๋นิน นี่ มัน คือ พวกแสงอุษาใช่มั้ย *haha*

หน้า: << < (3/18) > >>

Go to full version