Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

(update ตลอด) รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ

หน้า: << < (2/18) > >>

sattkon:

--- อ้างจาก: spirit ที่ พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 07:54:54 --- *haha* *haha* ที่จริงคะแนนรวมผมน่าจะได้ 3 คะแนนนะถ้าเอาคะแนนจากข้อก่อนด้วย + กับ ข้อนี้ด้วย 1+2 = 3  ตัดไปอีก 2ที่เป็นเกะนินเหลือ 1

--- End quote ---

ตอนแรก กฎมันมีอยู่ว่า ถ้าเลื่อนขึ้นเมื่อไหร่คะแนนจะตัดเป็น 0  *dead*

แต่ตอนนี้ผมเปลี่ยนใจละ สรุปแค่1 คะแนนทำไมผมจะให้ไม่ได้  *great*

Num:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 17:44:27 ---
--- อ้างจาก: spirit ที่ พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 07:54:54 --- *haha* *haha* ที่จริงคะแนนรวมผมน่าจะได้ 3 คะแนนนะถ้าเอาคะแนนจากข้อก่อนด้วย + กับ ข้อนี้ด้วย 1+2 = 3  ตัดไปอีก 2ที่เป็นเกะนินเหลือ 1

ตอนแรก กฎมันมีอยู่ว่า ถ้าเลื่อนขึ้นเมื่อไหร่คะแนนจะตัดเป็น 0  *dead*

แต่ตอนนี้ผมเปลี่ยนใจละ สรุปแค่1 คะแนนทำไมผมจะให้ไม่ได้  *great*

เอ่อ อยาก รู้คะแนนจัง แต่ขี้เกียจ ไปขุด อยากรู่ ว่าที่เฉลยมาแล้วมีอยู่นั้นประจำสัปดาไหนคับขอด้วยๆ(ได้ไหม)

BenZica:

ว้าวๆเป็นเกะนินแล้ว  *love* *great*

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: เฮฟคาเงะ ที่ พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 20:38:48 ---ผม ขอ เป็น เบ๊ หน่วยโหดกำจัด เกรียนแล้วกัน

ที่แท้เฮฟคาเงะก็อยู่หน่วยราก ของ Sritown นี่เอง *bye* *bye* *bye*

sattkon:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 21:09:16 ---
--- อ้างจาก: เฮฟคาเงะ ที่ พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 20:38:48 ---ผม ขอ เป็น เบ๊ หน่วยโหดกำจัด เกรียนแล้วกัน

ที่แท้เฮฟคาเงะก็อยู่หน่วยราก ของ Sritown นี่เอง *bye* *bye* *bye*

ระวังโดนถอนรากถอนโคน นะครับ  *haha*

หน้า: << < (2/18) > >>

Go to full version