Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

โดฟามิงโก้ กะลอว์ หลายๆคนที่สงใส สัญลัญคล้ายๆกัน เริ่มคลี่คลายละ

หน้า: << < (6/6)

lezy_tonight:

ผมได้เหงแค่เศษเสี้ยวของโดฟรามิงโก้แล้วต้องบอกว่าอาจจะแกร่งที่สุดในบรรดา 7 เจ็ดเทพเลยก็ได้ อาจจะน่ะ แต่แกร่งแน่ๆ *great*

การที่เวอร์โก้คือโดฟรามิงโก้นี่เล่นเอาหลายๆคนช็อคไปเลย  รวมทั้งผมด้วย *hoho*

ต้องบอกว่านี่คือสิ่งที่เปงเอกลักษณ์ของอาจารย์เลย  เพราะมันทำให้ดูแล้วน่าติดตามมาก *love*

อยากดูตอนต่อไปใจจะขาดแล้ว ผมบอกเลยว่าภาคนี้มันกว่าตอนสงครามเมื่อ 2 ปีก่อนแน่ เพราะทั้งความสามารถ  ความแข็งของแต่ละคนนี่สุดยอดทั้งนั้น มันส์แน่งานนี้ *attack*

BlackNomYen:

--- อ้างจาก: lezy_tonight ที่ ส. 07 ก.ค. 2012 เวลา 23:07:36 ---ผมได้เหงแค่เศษเสี้ยวของโดฟรามิงโก้แล้วต้องบอกว่าอาจจะแกร่งที่สุดในบรรดา 7 เจ็ดเทพเลยก็ได้ อาจจะน่ะ แต่แกร่งแน่ๆ *great*

การที่เวอร์โก้คือโดฟรามิงโก้นี่เล่นเอาหลายๆคนช็อคไปเลย  รวมทั้งผมด้วย *hoho*

ต้องบอกว่านี่คือสิ่งที่เปงเอกลักษณ์ของอาจารย์เลย  เพราะมันทำให้ดูแล้วน่าติดตามมาก *love*

อยากดูตอนต่อไปใจจะขาดแล้ว ผมบอกเลยว่าภาคนี้มันกว่าตอนสงครามเมื่อ 2 ปีก่อนแน่ เพราะทั้งความสามารถ  ความแข็งของแต่ละคนนี่สุดยอดทั้งนั้น มันส์แน่งานนี้ *attack*

--- End quote ---
อืมม์...คือว่า โดฟลามิงโก้ กับ พลเรือโท เวอร์โก้ เป็นคนละคนกันนะครับ เพียงเเต่ เวอร์โก้ ทำงานให้ โดฟลามิงโก้

*dead* *dead* *dead*

lezy_tonight:

--- อ้างจาก: BlackNomYen ที่ อา. 08 ก.ค. 2012 เวลา 00:32:09 ---
--- อ้างจาก: lezy_tonight ที่ ส. 07 ก.ค. 2012 เวลา 23:07:36 ---ผมได้เหงแค่เศษเสี้ยวของโดฟรามิงโก้แล้วต้องบอกว่าอาจจะแกร่งที่สุดในบรรดา 7 เจ็ดเทพเลยก็ได้ อาจจะน่ะ แต่แกร่งแน่ๆ *great*

อืมม์...คือว่า โดฟลามิงโก้ กับ พลเรือโท เวอร์โก้ เป็นคนละคนกันนะครับ เพียงเเต่ เวอร์โก้ ทำงานให้ โดฟลามิงโก้

*dead* *dead* *dead*

sorry หลายครัฟๆ *dead*

พอดีผมอ่านมาแบบลวกๆไม่อ่านให้ดีๆ *glad*

พอลองกลับไปอ่านอีกทีเลยทำให้รู้ถึงความสับเพร่าของตัวเอง *disappoint*

เลยกลับมาขอโทษต่อทุกท่านในที่นี้ด้วย *rip*

คราวหน้าคราวหลังจะไม่ทำอีกแล้ว *damage*

หน้า: << < (6/6)

Go to full version