Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แผลเป็นที่อกลูฟี่ ไปโดนอะไรมาคับ

หน้า: << < (49/51) > >>

BomBamONEpiece:

อะรัย...เราไปอ่านมา......
เค้าบอกว่าแผลเป็นที่อกของลูฟี่คุงเกิดจากตอนที่ฝึกฝนกับเรลี่นะคะ
ไปอ่านดูสิคะ 2 ปีผ่านไป.....
ที่ลูฟี่เดินมาหยิบหมวกฟางอ่ะ

-The-Espada-Tony-:

ไม่ต้องเถียงกันเกิดจากอาคาอินุครับจะมีตอนไหนนี่แหละผมจำไม่ได้
ที่จินเบบอกว่าอาคาอินุขึ้นเป็นตำแหน่งใหญ่ที่สุดอะแล้วลูฟี่ก็จับที่แผล
ฟันธง *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack*

Bent:

ปัญญาจัง  มั่วแหลก ความจริงก็คือ จิมเบ อุ้มลูฟี่หนี แล้วก็ถูกเจ้าหมัดไฟต่อเก่งยทะลุมาโดนลูฟี่ไงล่ะ  กาตูนมีไว้ให้ดูไม่ได้มีไว้ให้คิดเอาเอง ไม่ใช่ว่า ไปดูโดเรม่อน แล้วมาอวดเก่งเรื่องวันพีช ไม่ได้ว่าไครน่ะคับอย่าคิดมาก

Bent:

ที่จริง มันก็คือ โดนเจ้าทหารหมัดไฟต่อยจินเบ ทะลุมาโดน ลูฟี่ก็เท่านั้นเอง นี่อะไรมั่วไปไหนต่อไหนก็ไม่รู้

Bent:

โดนเจ้าทหารหมัดไฟ ต่อย จินเบทะลุมาโดนลูฟี่ ก็เท่านั้นเอง คนมั่วก็มั่วจัง

หน้า: << < (49/51) > >>

Go to full version