Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แผลเป็นที่อกลูฟี่ ไปโดนอะไรมาคับ

หน้า: << < (47/51) > >>

you141134:

ได้มาหลังจากเอสตาย ลูฟี่ช็อคมาก จินเบที่อยู่ใกล้ๆเลยอุ้มพาตัวจะหนี แต่พลเอกลาวาตามมา แล้วต่อยจินเบแล้วโดนหน้าอกของลูฟี่ด้วยไงครับ แล้วก็ได้รับการรักษาโดยเจ็ดเทพโจรสลัดในปัจจุบัน(ลืมชื่อ) *love*

zaragoya:

ถ้าใครอ่าน มุม sbs (มุมตอบคำถามของญี่ปุ่น) ในเล่ม 62 ก้มีคนมาถามเหมือนท่านนี่แหละครับ อาจารแก ตอบเองเลยว่า อาคาอินุต่อยทะลุไหล่ซ้ายจินเบมาโดนครับ *number1* *number1*

nico Robin:

สงสัยจะโดนอาคาอินุ  *attack*มันเล่นงานหลังจากที่เอสตายแล้วนะ  เราว่า *number1*[img][/img]

โซโลดาบดำ:

*number1*โดนโลฟันคับ

ตอนที่โดนดูดความทรงจำอ่ะคับ

[email protected]:

เบื่อคนมั่ววะ โดนอุซปยิงหนังสะติกใส่ตอนวอเตอร์เซเว่นตะหาก byผู้รุ้จริง

หน้า: << < (47/51) > >>

Go to full version