Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แผลเป็นที่อกลูฟี่ ไปโดนอะไรมาคับ

หน้า: << < (26/51) > >>

marangone:

--- อ้างจาก: takky ที่ จ. 17 ต.ค. 2011 เวลา 14:47:28 ---แสดงว่าคุณอ่านของผมไม่เข้าใจ
ที่ผมบอกอย่างนั้น คือ จะสนับสนุน ความเห็นที่ว่ามันเกิดจาก อาคาอินุทำครับ มันจึงเป็นแผลเป็น

--- End quote ---

อ่อครับ ขอโทษที่เข้าใจผิดครับ งั้นก็ตามนั้นค้าบบ ^^ *number1* *number1* *number1*

ppspirit:

โดนคนเขียนวาดเป็นรูปตัวXสิ 5555+ *haha* *haha*

ขuมxวาu:

สงสัยจโดนเซ็มบง ซากุระมั้งฮาฟฟฟ *attack*

kamin.nas:

เรลี่ย์ โยนลูฟี่ตกน้ำ แล้วลูฟี่ โดน เกร็ดปลาทูเป็นแผล 555+ ( พอดียังไม่เทพพอใช้พลังในน้ำได้ )

jamilyneko:

ทราฟาลก้า ลอว์ ผ่าตัดแล้วเป็นแฟลเป็นเปล่า O.o *nude* *nude* *nude*

หน้า: << < (26/51) > >>

Go to full version