Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แผลเป็นที่อกลูฟี่ ไปโดนอะไรมาคับ

หน้า: << < (45/51) > >>

marakak:

--- อ้างจาก: mint1458 ที่ อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 08:05:27 ---
--- อ้างจาก: mojihaza ที่ อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 02:15:42 ---แผลที่หน้าอกลูกฟี่ โดนอาคาอินุ ต้อย ทะลุหลังจินมาแฉลบโดน ตอนที่ลูฟีหมดสติไปแล้วจินเบพาหนีมา หลังจากโดนต้อยเเล้ว กะเด็นไปโดนบากี้ พาหนี จนได้ไปลงเรา ลอ...จบข่าว *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *dead*

--- End quote ---
*haha* *haha* *haha*

ไปบอกอ.โอดะ หา เฮลูด้อย ให้ลูฟี่ เถอะครับ แฟนๆจะเถียงกันตายแล้ว *dead* *dead* *disappoint*

I___cen:

จบครับหัวข้อนี้

Augustz:

แม็กม่าของอินุ  - -  *้ัิbored*

windyzero:

ฝึกกับเรย์ลี่ย์ ก็มีแค่ฉากเดียวคือตอนที่อธิบายเรื่อง ฮาคิครับ

ส่วนระหว่างฝึกไม่มี และตอนนั้น ลุฟี่ยังพันผ้าเต็มตัวด้วยครับ

ส่วน แมกม่าของ Red Dog น่ะถูกแล้ว *dead*

vansit123:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 22:01:56 ---ฝึกกับเรย์ลี่ย์ ก็มีแค่ฉากเดียวคือตอนที่อธิบายเรื่อง ฮาคิครับ

ส่วนระหว่างฝึกไม่มี และตอนนั้น ลุฟี่ยังพันผ้าเต็มตัวด้วยครับ

ส่วน แมกม่าของ Red Dog น่ะถูกแล้ว *dead*

ไช่ฯลองดูนี้ 0:51 สิจะเห็นไฟไหม้ตรงอกลูฟีด้วย
One Piece - Jimbei VS Admiral Akainu HD

หน้า: << < (45/51) > >>

Go to full version