Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แผลเป็นที่อกลูฟี่ ไปโดนอะไรมาคับ

หน้า: << < (6/51) > >>

kkim:

โดนโซโลฟัน

Tsunasavada27:

--- อ้างจาก: meehowk ที่ พ. 15 มิ.ย. 2011 เวลา 16:21:49 ---อยากรู้ความรับของ D คืออะไร? ดี ลูฟี่ , ดี ทีช, ดี โลเจอร์, ดี กาฟ   มันต้องมีความลับของพลัง

--- End quote ---
ดี ซาลัวแถมเข้าไปตอนเล่าประวัติโอฮาร่าโดนถล่มนะงับ

[email protected]:

--- อ้างจาก: popza3008 ที่ ส. 18 มิ.ย. 2011 เวลา 21:31:12 ---เราว่าโดนตาเหยี่ยวฟันมากกว่ามั้งค่ะ ตอนที่สู้กันที่มารีนฟอดอ่ะ  *number1*

ไม่ได้โดนฟันเลยนะ ไออ่านมาใหม่เลย ชิ่วๆ

THE:

ลูฟี้ แทงตัวเอง หรือไงเนี้ยละ ตอนแลกๆเลย เจอกะ กลุ่มโจรเสือภูเขา ที่ แช้งคูส มาช่วย อ่ะ  ตอนก่อนที่ แช้งจะแขนขาด อ่ะ
- -"

amson:

--- อ้างจาก: ปากกาขนนก ที่ ศ. 10 มิ.ย. 2011 เวลา 09:38:26 ---โดนอากาอินุชก..ตอนที่จินเบอุ้มพยายามพาหนี..(ตอนไปช่วยเอสน่ะ..อ่านให้ละเอียดแล้วดูAnime ประกอบจะเข้าใจเอง)..555+

ถูกกครับ

หน้า: << < (6/51) > >>

Go to full version