Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แผลเป็นที่อกลูฟี่ ไปโดนอะไรมาคับ

หน้า: << < (10/51) > >>

LieBe:

โดน โซโล ฟัน ครับ ตอนที่ลงมาจากเกาะแห่งท้องฟ้า จะมีอยุ่ในหนังการ์นตูนครับ ถ้่่าจำไม่ผิด

anisana:

โดนตอนที่สงครามที่ช่วย เอสไง ที่โดนท่านพลเอกลาวา ต่อยทะลุตัวจินเบ แล้วมาโดนลูฟีไงครับ

Monkey D. Jennei:

แผลที่หน้าอก ที่ปรากฏ ในภาคใหม่นี้มันเป็นรูป กากบาท นะคะ ถ้าเป็นแผลที่พลเอกต่อยทะลุจินเบมา กะต้องเป็นวงกลมกลางอกจิ อิๆ  *great*

[email protected]:

--- อ้างจาก: LieBe ที่ พ. 29 มิ.ย. 2011 เวลา 17:04:58 ---โดน โซโล ฟัน ครับ ตอนที่ลงมาจากเกาะแห่งท้องฟ้า จะมีอยุ่ในหนังการ์นตูนครับ ถ้่่าจำไม่ผิด

--- End quote ---
ในหนังการ์ตูนกับในหนังสือการ์ตูนไม่เหมือนกันหรอกนะ

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: [email protected] ที่ พฤ. 30 มิ.ย. 2011 เวลา 12:56:32 ---
--- อ้างจาก: LieBe ที่ พ. 29 มิ.ย. 2011 เวลา 17:04:58 ---โดน โซโล ฟัน ครับ ตอนที่ลงมาจากเกาะแห่งท้องฟ้า จะมีอยุ่ในหนังการ์นตูนครับ ถ้่่าจำไม่ผิด

ในหนังการ์ตูนกับในหนังสือการ์ตูนไม่เหมือนกันหรอกนะ

ช่ายค่ะ ในอนิเมะ มักจามีส่วนเพิ่มเข้ามาเสมอ อาจจะไม่ตรงกับใน คอมมิก เพราะ ฉนั้น อย่าไปอิงมาก *dontknow* อย่าเถียงกันเลย ดูให้สนุก อ่านให้สนุกกันดีกว่า (แต่เค้ากะยังคิดว่ามาจากการฝึก 2 ปี อยู่ดีล่ะ ิอๆ) *disappoint*

หน้า: << < (10/51) > >>

Go to full version