Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แผลเป็นที่อกลูฟี่ ไปโดนอะไรมาคับ

หน้า: << < (46/51) > >>

marakak:

จบซักที  *number1*

mint1458:

--- อ้างจาก: marakak ที่ ศ. 11 พ.ค. 2012 เวลา 13:47:04 ---จบซักที  *number1*

--- End quote ---
อาจมีคนมาต่อก็ได้ *hoho*

coma101:

--- อ้างจาก: red devil ที่ ศ. 27 พ.ค. 2011 เวลา 02:02:14 ---แผลเป็นที่อกลูฟี่ ไปโดนอะไรมาคับ

ใครรู้บ้างครับ

--- End quote ---
  หลังจากเอสตายแล้ว จิเบได้พาลูฟี่วิ้งหนีไปแต่จิเบโดน  อาคาอินุ เล่นงาน ต้อยทลุตัวจิเบแล้วโดนลูฟี่ด้วย ครับ แต่โชคดีที่ ลอร์ มาช้วยไว้ทัน ลูฟี่กลับจิเบ จึงหนีไปได้ *attack* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad*

Zombie land:

กระทู้ เก่าๆๆๆ ขุดขึ้นมา ทามไม ครับ     - -"

ขอโทษที่ไม่มีมารยาท

25nov:

โดนอาคาอินุต่อยครับ ตอนจินเบพาหนี  *้ัิbored*

หน้า: << < (46/51) > >>

Go to full version