Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แผลเป็นที่อกลูฟี่ ไปโดนอะไรมาคับ

หน้า: << < (4/51) > >>

Snack_Eye:

ผมคาดว่าน่าจะได้รับตอนที่ฝึกกับเรย์ลี่มากกว่า
มันน่าจะเฉลยตอนที่ลูฟี่สู้กับโฮดี้นะ เพราะว่าพลังของลูฟี่น่าจะเยอกกว่าโฮดี้ด้วยซ้ำ

ปากกาขนนก:

โดนอากาอินุชก..ตอนที่จินเบอุ้มพยายามพาหนี..(ตอนไปช่วยเอสน่ะ..อ่านให้ละเอียดแล้วดูAnime ประกอบจะเข้าใจเอง)..555+

ช่างบ้านนอก:

ผมว่า โดน ลอว์โขมยเอาไตไปขายข้างหนึ่งแน่ๆเลย คืออ้างจากคำพูดของ สแครชแมน อาฟู ว่า"..ลอว์ ผู้ชายคนนั้นมันขึ้นชื่อเรื่องความโหด...ม..." ก็คงจะโหด...มแบบว่า รักษาเสร็จก็เอาอวัยวะภายในเป็นค่าจ้างไงครับ ก็ฉายาเขา "หมอศัลยกรรมแห่งความตาย" นี่ครับ ไม่รู้มันวางยาอะไรลูฟี่หรือเปล่า หุหุ ตายแน่ๆลูฟี่....

kob:

สู้กับ โซโล เพระโซโลโดนโขมยความทรงจำ (จำชื่อตอนไม่ได้) ก่อนที่จะเดินทางไป water 7(พบกับแฟ้งกี้)

AoF SBB:

--- อ้างจาก: alaznix ที่ ส. 11 มิ.ย. 2011 เวลา 16:20:28 ---ปัญญาอ่อน...อะ

คนที่ไท่รู้ไปซื้อ one piece เล่ม 1 ถึง ปัจจุบัน

เอาไปต้มแดกซะไอ้ ฟาย!!!!!!!!!!!!!!!!!!

กูพูดจริงๆ นะเนี่ย

*hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

--- End quote ---

มีไรไหมคับ ผมนี้แหละซื้อการ์ตูน วันพีช ครบทุกเล่ม ใหนยังนารูโตะอีก ใหนยัง รีบอร์น ครบทุงเล่ม
ทำไม่คับตังผม มันไปหนักส่วนใหนคุญ คุยอ่านในเวปไปแหละอ่านมายุกกะคนที่เค้าสนับสนุนคนเขียน
อย่างพวกผมเลย คนที่ซื้อครบไม่ได้มีผมแค่คนเดียวหลอก ไอ่คุณ นะมันก้ดีแต่ปากว่า ไม่มีปัญญา ไปช่วยใครได้หลอกปากว่า อ่าน แต่ไม่สนับสนุนมันก็ได้เท่านั้น แถมในหนังสือมันมีมุมตอบ SBS คุณคงไม่รู่หลอกมั่ง
กบในกะลาชัดๆ นี้ด่าเพื่อคนที่ไม่ได้อ่านกระทู้ด้วย โชคดีว่ะเพือน

หน้า: << < (4/51) > >>

Go to full version