Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

หักมุมโอโรยังไม่ตายเหรอ

หน้า: (1/7) > >>

bbvv1235:

เห็นซาซึเกะบอกว่าจะไปหา

Dewonlineaccount:

อักขระของมันยังอยู่ที่คอของมิทาราชิ อังโกะ
ก็น่าจะเหมือนกับตอนที่ซาซึเกะจักกระหมดโอโรก็ออกมา ล่ะมั้ง
มันเป็นอักขระเดียวกันนิ ก็เหมือนว่าส่วนนึงที่ยังไม่สมบูร์ณ
ของโอโรจิมารุอาศัยอยู่ในร่างของ อังโกะละมั้ง
ผมว่าแล้วหล่ะว่าโอโรมันจะตายง่ายขนาดนั้นเลยหรอ
หมอนี้มันอึดจะตาย ปล. ความเดาส่วนตัว

nakin:

--- อ้างจาก: bbvv1235 ที่ พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 18:39:10 ---เห็นซาซึเกะบอกว่าจะไปหา

--- End quote ---
โอโรมันอมตะครับไม่ตายเพราะสำเร็จวิชาย้ายชีพคืนร่างแล้ว แต่คาบูโตะคงยังไม่สำเร็จมั้ง
ผมไม่คิดว่า โอโรมันจะออกมาจากตัวอังโกะนะ ไม่งั้นเกะมันคงไม่ไปตามหาหรอก มันน่าจะออกมาเดินโทงๆนี่ละ แต่เราไม่รู้เฉยๆ
ผมก้องงว่า ทะมัยมันกากจังตอนสู้ซาสึเกะ ที่แท้มันเลียนแบบโวลเดอมอร์นี่เอง *haha* *haha* *haha*

satam:

ผมก็ว่าอยุ่ว่าอย่างโอโรจิมารุ ไมมัรจะตายง่ายนักหว่า ในที่สุดก้ออกมาจนได้ คราวนี้แหละ อีกยาว นารูโตะ  *number1*

beforu:

โอโรยังไม่ตาย แถมยังมีคัมภีร์อะไรลึกลับอีกไม่รู้  ส่วนซาสึเกะมันมีแผนอะไรอีกแน่นอน ยิ่งทวีความมันส์ *number1* *number1* *number1*

หน้า: (1/7) > >>

Go to full version