Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

สรุปแล้วโทบิคือ อุจิวะ อึซินะ (น้องมาดาระ) สินะ

หน้า: << < (3/3)

apinun:

--- อ้างจาก: saksit99 ที่ พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 19:24:27 --- *haha* บ้าป่าว เค้าก็บอกอยู่ว่ามันคือโอโรยังจะเดาอีก  *attack*

--- End quote ---

ในเรื่องเค้ายัง ไม่ได้บอกนะครับ และก็ขอความกรุณาอย่าใช้คำหยาบนะครับ *number1* *number1*

apinun:

--- อ้างจาก: gedomazo ที่ พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 13:20:00 ---ยังไงผมก็ยังคิดว่า โทบิคือ อิสึนะนะครับ !!!
พร้อมจะหน้าแหกค้าบบบบบบบบบบ

นี่สิ ลูกผู้ชายตัวจริง   *number1* *number1*

ปล. ลายเซ็นท่าน เท่ไม่เบาเลยนะครับ แต่แพ้ของผมอยู่ดี  อิอิ  ขำๆจร้า   *hoho* *hoho*

apinun:

*great*
--- อ้างจาก: golf_eod11 ที่ พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 22:48:07 ---เชียร์ๆๆๆๆ ออกทะเลกว้างๆๆกัน ชอบๆๆ

ออกนอกโลกกับผมไหมครับ  รับรองติดใจ     *haha* *haha*

หน้า: << < (3/3)

Go to full version