Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

สรุปแล้วโทบิคือ อุจิวะ อึซินะ (น้องมาดาระ) สินะ

หน้า: << < (2/3) > >>

BiiGzz:

ถ้าโอโรมาได้ จิไรยะก็มาได้  *hoho*

golf_eod11:

เชียร์ๆๆๆๆ ออกทะเลกว้างๆๆกัน ชอบๆๆ

Augustz:

ระวังจะแหกเอาน่ะคับ  - -

แอบมาดู:

โทบิไม่ใช่โอโรแน่นอน ใจเย็นๆครับเดาใจคนเขียน ผมคิดว่าน้องมาดาระที่มีพลังเนตรเท่าๆกับมาดาระน่าจะใช่โทบิ กับหลายๆเหตุผลที่หลายๆท่านพูดเอาไว้ประกอบกัน อย่างล่าสุดอักขระยังไม่หายแสดงว่าโอโรยังไม่ตาย แต่ไม่ได้หมายความว่าโอโรคือโทบินะครับ

gedomazo:

ยังไงผมก็ยังคิดว่า โทบิคือ อิสึนะนะครับ !!!
พร้อมจะหน้าแหกค้าบบบบบบบบบบ

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version