Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

ภาคควินซี่คิดว่าหัวหน้าหน่วยจะมีใครม่องมั่งมั้ย

หน้า: << < (2/4) > >>

apinun:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 00:20:49 ---ไม่รุ้เปนอะไรแฮะ  ผมอยากเห็นอิจิโกะตาย  *attack* *attack* *attack*

--- End quote ---

ราชาฮอลโล่ ออกมา  เดะก็ได้ฆ่าทั้งพวกตัวเอง และศรัตรูกันหมดหรอก  คุณกัส เล่นบทโหดเลยแหะ!!   *shock* *shock*

apinun:

ฮอลโล่ที่อยู่ในตัว อิจิโกะ  ผมเดาเอาเองนะครับว่าเป็นราชาฮอลโล่ อิอิ

ปล. เดามั่วๆ  เรื่อยเปื่อย  *dead* *dead*

iTheStore:

ผมว่าคงต้องมีสักคนสองคนแหละที่จะม่องเท่ง เผลอๆอาจเป็น เคียวราคุ ก็ได้

Augustz:

ถ้าเกิดปู่ยามะม่องล่ะ  แล้วอิจิได้เปนหัวหน้าใหญ่แทน  มันจะข้ามหน้าข้ามตากันไปหรือป่าวอ่ะ  - -

wingIAI:

ปู่ยามะมีโอกาสครับเพราะประชุมก่อนเริ่มสงครามก็ถามฐานศัตรู+เหมือนจะโกรธมากด้วยอาจลุยเดี่ยวก็ได้(ถ้าสวัสดิกะไม่ถูกโขมย)
ส่วนอิจิได้เป็นหัวหน่วย1ไม่น่าจะเป็นไปได้หลังปู่ยามะตายเลย(อาจเป็นในเวลถัดมาแต่คนที่เหมาะสุดตามความคิดทุกคนก็)

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version