Manga Zone > Katekyo Hitman Reborn! TH ครูพิเศษจอมป่วน รีบอร์น

99 พฤติกรรมที่บอกว่าคุณบ้า Reborn!

หน้า: << < (2/3) > >>

artkub:

--- อ้างจาก: Tsunasavada27 ที่ ส. 24 ก.ย. 2011 เวลา 14:25:11 ---ฮ่าๆโดนผมเลยต่อยเพื่อนสุดแรงแล้วเรียกชื่อท่าว่าเม็กซินั่มแคนนอน^^

--- End quote ---
555555สาส

Lambo:

ผมฮาอันี้ที่สุด คุณจะเอาเตารีดมาทาบหน้าตนเอง แล้วบอกว่ารอยนั้นได้มาจากการที่รุ่นที่ 9 ใช้เดือดทะลุจุดศูนย์
ใครมันจะบ้าเอาเตารีดมาทาบหน้าวะ

prince_devil:

แรกๆมันก็ตรงอยู่อะ
แต่หลังๆ..... *disappoint*
ถ้าคุณเคยทำ ก็คงต้องไปอยู่โรงบาลบ้าแล้วล่ะ555
เช่น คุณจะคิดว่าพี่ชายเป็นแมลงสาปและลองฆ่าเหมือนเบล(อันนี้คงเมายา)
555555

Vin D Sel:

ไม่ตรงเลยซักข้อเว้ย เฮ้ย *dontknow*

Augustz:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 23:28:54 ---ไม่ตรงเลยซักข้อเว้ย เฮ้ย *dontknow*

--- End quote ---

เว้ยเห้ย  เนี่ย มันทำให้คุณเข้าข่ายติดไปแล้วนะคับ *hoho*

เดี๋ยวผมก้ ขย้ำ ซะหรอก  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version