Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เอิ่มถ้าไม่ออนสัก 3 วันเขาจะผนึกเราเลยหรอครับผมเองโดนมาพึ่งหลุดจากผนึกก็วันนี้

หน้า: (1/1)

TheEterNalEgo:

*0*

sattkon:

ไปมีปากเสียงกะใครรึเปล่า  *haha*

TheEterNalEgo:

ไม่ เคยย คับบ มี แต่ นั่ง ดู เค้า ขึ้นเสียง กัน 55

iTheStore:

แล้วแอดมินเค้าบอกเหตุผลที่ ที่เค้าผนึกป่ะ

ผมก็เคยโดนผนึกครั้งนุง ตอนที่เปิดศึกกับ junin

ตอนนั้นผมไม่ได้ออนสองวัน พอเข้ามาอีกทีโดนผนึกซะงั้น  *attack*

satam:

ไม่จริงครับ ผมเคยไม่ออนเป็นเดือน ยังไม่โดนผนึกเลย  *dontknow*

หน้า: (1/1)

Go to full version