Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ท่านคิดว่าพลทหารเรือใน one piece ใครเก่งที่สุดครับ

หน้า: (1/3) > >>

sattkon:

ตามหัวมู้เลยครับ   *number1*

แต่ผมว่า อกาอินุ นะเท่ห์ดี แต่ร้ายไปหน่อย  *้ัิalone* สโมกเกอร์ก็ ok  *hoho* ผลน้ำแข็ง กับ ผลแสงก็ใช้ได้  *great*

011nb:

ท่านนายพล กาฟ เท่สุด ครับ  *great* *great* *great* *great*

windyzero:

ครูฝึกที่ฝึกพวกพลเอกอย่าง คิซารุกับอาคาอินุครับ *haha*

Mr.bunbun:

อยากดูเซนโงคุปล่อยของเต็มๆสักที ไม่รู้จะมีโอกาศอีกรึป่าว ดันลาออกซะงั้น  *dead*

ooae:

ชอบอาโอคิจิคับ ชอบตอนขี่จักรยานบนทะเลนี่แหละ *hoho*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version