Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตระกูลอุจิวะ

หน้า: << < (2/2)

011nb:

--- อ้างจาก: LM ที่ อ. 03 ก.ค. 2012 เวลา 05:15:19 ---ข้องใจอยู่อย่างเดียว โฮคาเงะ ทำไมโดน เทพมรณะ กินวิญญาณ กันหมดเลย คาถาประจำแคว้นรึไงน้อ

ถ้า..ป้าซึนาเดะ โดนกินอีกคน ครบพอดี โฮคาเงะ 1-5 โดน เทพมรณะ แดร๊ก วิญญาน เรียบ

น่าจะเอารุ่น2 ออกมาซักหน่อยก็ไม่ได้ (สัมพเวสีคืนชีพ) อยากดู ความสามารถของรุ่น2มั่ง โฮคาเงะคนนี้ บทน้อยจิงๆ

*damage*

--- End quote ---
ถ้าเรียกโฮคาเงะรุ่นก่อนๆออกมาได้ พวก 5 คาเงะคงหมดสิทธิ์ชนะแล้วละครับ(แค่มาดาระยังขนาดนี้)

magicmo:

ตระกูลอุจิวะออกมาแค่นี่ก็พอแล้วครับ  *nude* *nude*

gedomazo:

เอ่อ..เรียก รุ่น1 กับมาดาระ มาก็ขี้แหกแล้วล่ะ - -*
แต่ผมอยากให้เรียกรุ่น4มานะ แต่คาบูโตะมันเอามาไม่ได้
ถ้าเอารุ่น4มา ผมว่า .ยาววววววววว

Augustz:

ถ้ารุ่น4ออกมาด้วย เราคงได้เห็นดราม่า พ่อลูกล่ะมั้งคับ  *haha* *haha* *haha*

sattkon:

ถ้า อิ คาบูโตะ มันเชิญรุ่น1 ออกมาได้ผมว่า 5 คาเงะชนะsure  *attack* เพราะ อิ มาดาระ พอมันเห็นรุ่นคงจะเลือดขึ้นหน้าอยากแก้แค้นอีกรอบแน่ๆ แล้วทีนี้มันก็คลายสัมภเวสีมาตีรุ่น1 อีก คือต่างฝ่ายต่างตีกันอิลุงตุงนังไปหมด  *haha*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version