หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เอิ่มถ้าไม่ออนสัก 3 วันเขาจะผนึกเราเลยหรอครับผมเองโดนมาพึ่งหลุดจากผนึกก็วันนี้  (อ่าน 5139 ครั้ง)

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
็HeyYoo

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ไปมีปากเสียงกะใครรึเปล่า  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

TheEterNalEgo

• *
  • Fuckkkkkkkk
ไม่ เคยย คับบ มี แต่ นั่ง ดู เค้า ขึ้นเสียง กัน 55
็HeyYoo

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
แล้วแอดมินเค้าบอกเหตุผลที่ ที่เค้าผนึกป่ะ

ผมก็เคยโดนผนึกครั้งนุง ตอนที่เปิดศึกกับ junin

ตอนนั้นผมไม่ได้ออนสองวัน พอเข้ามาอีกทีโดนผนึกซะงั้น
  *attack*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

satam

• *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
ไม่จริงครับ ผมเคยไม่ออนเป็นเดือน ยังไม่โดนผนึกเลย  *dontknow*