หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดว่า นินจาจากหมู่บ้านไหนเทพ สุด ใน เรื่องนี้  (อ่าน 13033 ครั้ง)

satam

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
ผมก้ว่าโคโนฮะ ก้เป็นหมู่บ้านเอกนี่นาต้องเก่งที่สุดอยุ่แล้ว *shock*

golf_eod11

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ส่วนผมตอบว่า

ถ้าความบ้า กับ ใจ ผมให้ ไรคาเงะ ไมโตะไก ล็อคลี

ถ้ากลยุทธ์การต่อสู้แบบทันที ผมให้ มินาโตะ อิทาจิ และ คาคาชิ

การวางแผนให้ ชิกามารุ

เอ็กซ์สุดๆ ให้ อากามารู กะ ปักคุง 5555

แต่ถ้าตลก ให้ั้ เซียนลามก

ความ...ให้ ไอ้เกะ (มันยังงงกะตัวเองอยู่)

คาเงะ ผมให้รุ่น ซึจิคาเงะ ปู่แกสู้ดี

หัวหน้าทีม ผมให้ คาคาชิ

พลังสถิตย์ร่างให้ ลุงหมึก กะ เก้าหาง