Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

เมื่อไรจะเห็นซันจิ ใช้มีดในการต่อสู้อีก

หน้า: (1/2) > >>

LM:

อยากเห็นซันจิ ใช้มีดในการต่อสู้อีกซักครั้ง เพื่อนๆว่า จะมีโอกาศได้เห็นกันอีกมั้ย

windyzero:

ถ้าคู่ต่อสู้คือ อาหารน่ะนะ *dead*

[email protected]:

ถ้าคู่ต่อสู้เป็นผู้หญิงนอนบนเตียงน่ะ *hoho* *hoho* *hoho*

DEMON-HAFT:

คงมีโอกาสยาก และแน่นอนเหมือนคุณวินบอกว่า ต้องเกี่ยวกับอาหารอ่ะ  *shock* *shock*

BlackNomYen:

คงยากครับ...เพราะตอน Water 7 ซันจิ พูดเเล้วว่า " กุ๊กจะต้องไม่ใช้มีดกับคู่ต่อสู้ " (อะไรประมาณนี้)

เเต่...ตอนนั้นก็ใช้นะครับ เพราะมันคือ " เส้นหมี่ " ที่ทำจากผมของเจ้านั่น นั่นเอง

*great* *great* *great*

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version