Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ท่านว่าผลปีศาจอะไร ใคร โกงและเก่ง ที่สุดใน one piece ครับ

หน้า: << < (5/12) > >>

sattkon:

แต่ เอเนล ก็โดนลูฟี่ ฆ่า ตาย  *attack*

ผมว่า เอเนล แค่ เจอ อกาอินุ ก็ จอดละ อกาอินุ โหดขนาดหนวดขาวยังโดนต่อยเป็นพรุน *great*

BlackNomYen:

หนวดขาว โดนโรคชราเล่นงานมากกว่าครับ ร่างกายอ่อนเเอ ไม่ค่อยจะเเข็งเเรงเท่าไหร่

เเต่...ถ้า หนวดขาวตอนหนุ่มๆเเข็งเเรงๆ มาสู้กับ อาคาอินุ ผมว่า...อาคาอินุ ไม่ตาย ก็ปางตายครับ

*great* *great* *great*

OffeSpiN:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 01 ก.ค. 2012 เวลา 18:06:19 ---แต่ เอเนล ก็โดนลูฟี่ ฆ่า ตาย  *attack*

ผมว่า เอเนล แค่ เจอ อกาอินุ ก็ จอดละ อกาอินุ โหดขนาดหนวดขาวยังโดนต่อยเป็นพรุน *great*

--- End quote ---

เอเนลไม่ได้ตายนะ..  *้ั์drinktea*

011nb:

ที่เลือกผลสายฟ้าเพราะ เอเนล มันเท่ครับ มีกลองอยู่บนหลังเหมือนเทพไรจินด้วย(เท่ดี)

BlackNomYen:

--- อ้างจาก: 011nb ที่ อา. 01 ก.ค. 2012 เวลา 22:44:33 ---ที่เลือกผลสายฟ้าเพราะ เอเนล มันเท่ครับ มีกลองอยู่บนหลังเหมือนเทพไรจินด้วย(เท่ดี)

--- End quote ---
ผมก็ว่างั้นเเหละ ส่วนึงผมก็ชอบ ผลโกระ โกระ เหมือนกันนะ เพราะมันเท่ดี

โดยเฉพาะมาดตอนใช้ El Thor เนี่ย...เท่จนบอกไม่ถูกเลยล่ะครับ

*hoho* *hoho* *hoho*

หน้า: << < (5/12) > >>

Go to full version