Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ท่านว่าผลปีศาจอะไร ใคร โกงและเก่ง ที่สุดใน one piece ครับ

หน้า: (1/12) > >>

sattkon:

ตามหัวมู้เลยนะครับ บังเอิญ อยากถามอะไรๆ สนุกหนะครับ  *hoho*

ถ้า โกง ผล เมโลว์ เมโลว์ ของโบอานะครับ มองใครเป็นต้องlove *love* ถ้าเอาแบบทางการ ผมคิดว่าผลความมืดหนะ *attack*

แต่ถ้า ใคร เก่งนิผมมะรู้งะ เพราะไม่ได้อ่าน เคยเล่นแต่เกม  *glad* ถ้าในเกมนิ ไอ่ตัวที่ใช้น้ำแข็ง โหดจริงๆ *dead*

25nov:

ผลบาระบาระ ของบากี้อะ โกงๆ   !!

โดนตาเหยี่ยวฟันตั้งหลายทียังไม่ตายเลย ฮ่าๆ   *hoho*

Augustz:

ผลยางยืดคับ  เทพสุดในเรื่องแล้ว  *haha* *haha* *haha*

เอาจิงๆคิดว่าผลสายฟ้านะคับ ประยุกต์ใช้ดีๆ โคตรเจ๋งอ่ะ 

ถ้าจัดเบสทรีตามที่ผมคิดก้มี  สายฟ้า แสง สั่นสะเทือน 

ความมืดผมว่าถ้ารวมกับอาวุธอย่างอื่นด้วยก้น่าจะจัดการได้ ถึงพลังผลปีศาจจะหายไปอาวุธเรายังอยุ่นี่ จิงมะ  ^^

BlackNomYen:

ผมว่า ผลคาเงะ คาเงะ(ผลเงา) ของ เ็ก็กโค โมเรีย 1 ใน 7 เทพโจรสลัดนะครับ

ถ้าดึงเงาออกมาได้ ก็จบเลย...เเต่คงจะดึงไม่ได้ง่ายๆล่ะมั้งครับ โดยเฉพาะพวกสายโรเกีย

ปล.ที่ท่านบอกว่าเคยเล่นในเกมส์เ้นี่ย...ไม่ทราบว่าเป็น Dota : BvO หรือเปล่าครับ ?

*haha* *haha* *haha*

tengb13:

ผมว่าเป็นผล Goro Goro นะ *number1* *number1* *number1*

หน้า: (1/12) > >>

Go to full version