หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูนารูโตะเว็ปไหนกันครับ  (อ่าน 5797 ครั้ง)

monomy

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ดูนารูโตะเว็ปไหนกันครับ
« เมื่อ: พฤ. 28 มิ.ย. 2012 เวลา 23:12:31 »
เว็ปไหนมี Clip ตั้งแต่ต้นจนจบบ้างคับ อยากดูมากกว่าอ่านคับ ได้อารมณ์มากกว่า พึ่งมาไล่ๆอ่านยังไม่จบเลย *dead*  *attack*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: ดูนารูโตะเว็ปไหนกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 28 มิ.ย. 2012 เวลา 23:20:58 »
ผมอ่านเอาอย่างเดียวอ่ะคับ  ^^

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ศ. 29 มิ.ย. 2012 เวลา 10:00:51 »
มันมีหลายเว็บอ่ะ ถามอากู่เลยครับ พิมพ์คำว่า naruto shippuuden พากย์ไทย มันก็จะออกมาเอง ตอนนี้ พากย์ไทย ถึงตอน 167

หรือนี่ก็ได้ >>
http://thecartoon.net/forum.php?mod=viewthread&tid=14031

จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

man001

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ศ. 29 มิ.ย. 2012 เวลา 14:37:17 »
ผมว่า เวอร์ชั่น อนิเมะ มัน เจ๋งกว่าอะ เวลา พวกแสงอุสาออก จะมีเพลง ประกอบ เทหดี ชอบเพลงของ เพน  *great*

หาได้ตามเว็บบิทแหละ แต่ตอนกว่าจะตาม มังงะทัน  *disappoint*

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ศ. 29 มิ.ย. 2012 เวลา 14:54:22 »
ตอนนี้ ยังไม่มีตอนจบนะครับ ^ ^

แต่ผมก็ชอบ อเมะมากกว่า มัง มีทั้ง แสง สี เสียง ครบทุกอย่าง !  *haha*

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ศ. 29 มิ.ย. 2012 เวลา 22:44:25 »
เว็ปไหนมี Clip ตั้งแต่ต้นจนจบบ้างคับ อยากดูมากกว่าอ่านคับ ได้อารมณ์มากกว่า พึ่งมาไล่ๆอ่านยังไม่จบเลย *dead*  *attack*
ดูในเน็ตที่คลับดีดอทคอมก้อได้ครับ
หรือจะโหลดจาก ไทยแลนด์ทอเร้นก้อได้ครับ มีตั้งแต่แรกเลย