Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาดาระ

หน้า: << < (10/10)

iTheStore:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 14:03:57 ---เฮ้อ !! เอาเหอะ ปลงเอาดีกว่าค่ะ ขอโทษก็แล้วยังจะตามแขวะอีก เชื่อเค้าเลย  *dontknow* *dontknow* *dontknow* ชั้นออกทะเลดีกว่า นู่นฝั่งรึป่าววว

--- End quote ---
ตรงนั้นยังไม่ใช่ฝั่งครับ มันยังเป็นเกาะอยู่คร๊าฟ ^^

chainoi:

เตือนแล้วนะ Monkey D. Jennei อิอิอิ แต่จะว่าไปก็น่าสงสารน้อง namkham นะ ลองดูข่าวนี้ครับ เป็นข่าวเกี่ยวกับน้อง namkham ยังไงอ่านแล้วก็อย่าไปซ้ำเติมเค้านะครับ ช่วยๆกันเป็นกำลังใจให้น้อง namkham
http://news.mthai.com/general-news/175172.html 

chainoi:

--- อ้างจาก: namkham ที่ ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 17:38:56 ---ไอ่ชายน้อย...อยู่ไหนกูจะไปเหยียบหัว... ไำอ้นักเลงคีย์บอด *dead* *dead*

--- End quote ---
  ใครกันแน่ที่เปนนักเลง ชายน้อยออกจะสุภาพ อยากมาหา ชายน้อยคิดอะไรกะชายน้อยละป่าว ไม่อาวนะ ชายน้อยไม่ชอบตุ้ด  *dontknow* *dontknow* *dontknow*

Monkey D. Jennei:

อ้าวเกาะ หรอกรึพ่อ ฉันก็นึกว่าไปไกลยิ่งกว่านั้นเสียอีก หากเป็นเยี่ยงนั้นคงจักต้อง ตกอยู่ในวังวนนี้เป็นแน่แท้ พ่อมีทางช่วยฉันได้หรือไม่ (น่านออกแนวติดละครอี๊ก อิๆ) *rip* *rip* *rip*

หน้า: << < (10/10)

Go to full version