Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เถียงก็ไม่จบ (ตั้งมู้ดีกว่า) ผมมีคำถามที่อยากให้ทุกคนแสดงความเห็นหน่อยครับ

หน้า: << < (11/12) > >>

Augustz:

คิมิมาโร่ จัดอยุ่ใน ขีดจำกัดสายเลือดคับ

nakin:

อยากจะรู้จริงๆ ใครเปนคนคิดคำถามฟร่ะ ว่ารุ่นหนึ่งกะรุ่นสี่ ใครเก่งเนี้ย
นี่มันปัญหาระดับประเทศแล้วเพ่น้อง ต้องนำเรื่องนี้ไปถกในสภาแล้วล่ะ
ปล.ถ้าถามว่ารุ่นหนึ่งกะรุ่นสี่ใครเกิดก่อน คงจบไปนานแล้ววว *disappoint* *disappoint* *disappoint*

themangmang1:

ผมขอถามอีกอย่างครับ .. พอดีนึกสงสัยขึ้นมา .. วิชาที่รุ่น 1 ใช้สู้กับ 9 หาง รุ่น 1 ใช้วิชาผนึก 2 อย่าง ผมสงสัยว่า '' มันเป็นวิชาเดียวกับ

มินาโตะหรือเปล่า '' ช่วยดูให้หน่อยครับ

^^ วิชาข้างบนมันเป็นตอนที่ รุ่น 1 ใช้ผนึกนี้กับ มาดาระแหละเนตรวงแหวนที่ตาของ 9 หางก็หายไป !

แหละภาพที่ 2

^^ ตอนนี้เป็นตอนที่ รุ่น 4 ใช้ผนึกนี้กับ โทบิ .. ซึงตาของ 9 หางก็หายเป็นเนตรวงแหวนเหมือนกัน

^^ แหละรูปนี้เป็นตอนที่ มาดาระใช้วิชาผนึกกับ 9 หาง แหละก็ทำให้ จักรกะ 9 หางอ่อนแอลง

^^ ส่วนตอนนี้เป็นตอนที่ รุ่น 4 ซ่อมผนึก 9 หางผ่านตัวนารูโตะ ซึงตอนนี้ผมคิดว่า .. มันเหมือนกับวิชาที่ ยามาโตะใช้กับ

นารูโตะตอนที่สู้กับ โอโรจิมารุ นารูโตะตอนนั้นมีหางโผล่ออกมา 4 ยามาโตะใช้วิชาผนึกเหมือนตอนที่ รุ่น 1 ใช้วิชานี้กับ 9 หาง

แหละพอยามาโตะผนึกเสร็จ .. นารูโตะก็กลับมาร่างเดิม .. มันก็เหมือนกับที่ รุ่น 4 ซ่อมผนึกให้ นารูโตะ .. แหละนารูโตะ

ก็กลับมาร่างเดิมเหมือนกัน ..

ปล . รบกวนทีครับ ผมสงสัยว่ามันใช้ '' วิชาเดียวกันหรือเปล่า '' รุ่น 1 กับ รุ่น 4 อะครับ ..

sattkon:

หา รู้สึกเราจะประชุมสภาจบกันไปนานแล้วมะใช่เหรอ  *dead*

themangmang1:

แค่สงสัยเฉยๆครับ ..

ว่าแต่ '' มันใช่ปะครับ ''  *damage*

หน้า: << < (11/12) > >>

Go to full version