Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มาวิเคราะห์เรื่องของซามูไร คินเอม่อน กันครับ

หน้า: << < (8/8)

Emadness:

ซามูไรมาเป็นพวกก็ดีนะ

แต่จะมาอยู่ตำแหน่งอะไรล่ะ ?

lumpoon:

--- อ้างจาก: Emadness ที่ ศ. 13 ก.ค. 2012 เวลา 22:14:01 ---ซามูไรมาเป็นพวกก็ดีนะ

แต่จะมาอยู่ตำแหน่งอะไรล่ะ ?

--- End quote ---
นักมายากลไงละครับ *number1* *number1* *number1* *number1*

notelai9:

จินเบจะเข้ามาป็นพวกลูฟี่ในตำแหน่ง นักว่ายน้ำที่ก่งที่สุด(ผุ็็็็็ควบคุมท้ายเรือ)
ถ้าซามูไรมาคงป็นนักมายากล อันนี้ ตำแหน่งเจ๋งดีครับ
ลูฟี่คงชอบมากๆ5555 *number1*
แต่ ต้องรอดูว่า ลูกที่ตามหาอยู่นั้น ยังมีชีวิตอยู่ไหม เพราะจะป็นโจรสลัดได้
ต้องทิ้งทุกอย่างอาไว้ข้างหลังแล้ว ร่องเรือไปกับกัปตัน
แต่ผมว่า ซามูไร มีเมียด้วยนะครับ เพราะเมียสั่ง เลยต้องออกมาตามหาลูก
5555 *hoho*

หน้า: << < (8/8)

Go to full version