Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ท่าใหม่ !?

หน้า: (1/6) > >>

BlackNomYen:

จากตอนล่าสุด One Piece 672 : ชื่อของข้าคือคินเอม่อน ! นะครับ...

ตอนที่ ซัีนจิ ดำน้ำลงไปหาชิ้นส่วนร่างกายของคิเอม่อน เเล้วตอนกำลังดำขึ้นมาน่ะครับ

ที่ซันจิใช้ท่า " Blue Walk " มันเป็น skill ใหม่ของซันจิรึเปล่า ? หรือเป็นเพียงเเค่เทคนิคการดำน้ำิอย่างนึง ?

เเละเห็นตอนที่ซันจิบอกว่า " กล้ามเนื้อของคุณนามิจะไหวมั๊ยนะ " ไม่รู้ว่ามันเกี่ยวกันหรือเปล่านะครับ !

รบกวนผู้รู้ทีครับ...  *glad* *glad* *glad*

juppy:

โหดนะตัวไหม่อ่ะ แต่ยังสู้ลอว์ไม่ได้แน่นอน

น่าจะเป็น ผลปีศาจในตำนานแน่เลย เพลิงมายา >.<

25nov:

Blue walk ผมว่าน่าจะเป็นสกิวของซันจิน่ะครับ
เห็นใช้ตั้งแต่ตอนจะไปเกาะเงือกแล้ว   *้ั์drinktea*

แอบสงสัย คินเอม่อน อาจจะเป็นลูกเรือคนที่ 10 ก็ได้น่ะ  *hoho*

windyzero:

ก็เอาท่าเดินชมจันทร์มาใช้ในทะเล

ทะเล = Blue

ชื่อท่าก็คือภาษาไทย เดินชมสมุทร *great*

011nb:

เรื่องท่าไม่เท่าไหร่หรอกครับ สงสารแต่คินเอม่อนนี่สิ เจอโซโลเล็งซะแล้ว *haha* *haha* *haha*

หน้า: (1/6) > >>

Go to full version