Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อีกตัวละครหนึ่งที่อาจจะเป็นโทบิ

หน้า: << < (6/7) > >>

dannyvon:

งั้นผมว่าอาจจะเป็น น้าเขย ของ นารูโตะ

หรือ อาอึ้ม ของ ซากูระ ก็ได้นะครับ

gedomazo:

ผมเคยบอกแล้วไงครับ... ว่าโทบิคือ
ไอ้เจ็ก ขายราเม็ง มันเสแสร้งแกล้งมาทำเป็นคนขายราเม็ง ในโคโนฮะ
เพื่อจะได้รู้ความเคลื่อนไหว หรือแอบเอาข้อมูล ไป ขำขำน้า  *haha* *haha* *haha*

fien12345:

--- อ้างจาก: gedomazo ที่ พ. 27 มิ.ย. 2012 เวลา 23:01:39 ---ผมเคยบอกแล้วไงครับ... ว่าโทบิคือ
ไอ้เจ็ก ขายราเม็ง มันเสแสร้งแกล้งมาทำเป็นคนขายราเม็ง ในโคโนฮะ
เพื่อจะได้รู้ความเคลื่อนไหว หรือแอบเอาข้อมูล ไป ขำขำน้า  *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---
ใช่ ไอ้ลุงขายราเมงนั่นล่ะ พอมีคนมาซื้อร้านมันมันก็ถามไถ่ข้อมูลพอมันปิดร้านมันก็ไปฝึกวิชาต่อ  *haha* *haha* *haha*

kyo:

จากตอนล่าสุด 591 มาดาระน่าจะหลุดจากคาถาสัมพเวสีแถม เป็นอมตะ และจักระไม่มีวันหมดถ้าเกิดเคยมีคนหลุดมาได้แบบมาดาระละน่าคิดนะ

hackauthai:

อะไรก็เป็นไปได้ทั้งนั้นอาจจะเป็นร่างทดลองป่าวก็ไม่รู้  *number1*

หน้า: << < (6/7) > >>

Go to full version