Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิคือชิซุย ลองคิดเ่ล่นๆ

หน้า: << < (2/4) > >>

gedomazo:

เอิ่ม..ตอนล่าสุดนี่ก็น่าจะบอกไว้แล้วนะ
ว่าโทบิไม่น่าใช่ชิซุยแน่นอน เพราะตอนนั้นอิทาจิก็ได้ไปคุยกับทั้ง2คนนะ

Jay_Jay:

คนที่คิดว่าโทบิคือชิซุย มันต้องมาคู่กับเรื่องคนใส่หน้ากากที่อิทาจิคุยด้วย เป็นคนละคนกับโทบิ

chainoi:

จขกท อ่านถึงตอนไหนละเนี่ย ข้อ5นี่ไม่ใช่เลยนะอ่านตอนล่าสุดอีกรอบละกันนะจ้ะ

ghost7574:

ก็ดูเล่นๆ

Jay_Jay:

มาทบทวนกัน โทบิน่าจะเป็นใคร

ชิซุย : ไม่น่าจะใช่ บทมาขนาดนี้แล้ว

ฟุงะกุ : โดนอิทาจิแทงไปต่อหน้าต่อตา

คางามิ : ผมว่าข้อมูลน้อยเกินไป ถ้าเอามาหักมุม มันดูจะไม่ค่อยน่าสนใจแล้ว แฟนๆบางคนยังจำชื่อไม่ได้เลย

โอบิโตะ : ดูเหมือนว่าเรื่องที่โทบิฆ่าล้างตระกูล จะไม่ใช่เรื่องที่มันโกหก และดูจากความสูงของโทบิตอนนั้นแล้ว ไม่ใช่โอบิโตะแน่นอน

อิสึนะ : มาดาระเป็นคนบอกเองว่าตายไปแล้ว แต่ผมว่า ถ้าโทบิจะเป็นคนในตระกูลอุจิวะ อิสึนะดูเหมือนจะเป็นตัวเลือกเดียวที่เหลือ

รุ่น1 : จุดน่าสงสัยมีเยอะมาก แต่จุดขัดแย้งก็มีเยอะเช่นกัน ยกเว้นอาจารย์จะหักมุม

ร่างโคลน ร่างทดลอง เซ็ตสึ : ไม่มีจุดขัดแย้ง แต่ก็ไม่มีข้อสนับสนุนเช่นกัน

ตัวละครใหม่ : ถ้าจะใช่ ผมว่าเป็นคนในตระกูลเซ็นจู หรืออุสึมากิ ไม่น่าจะใช่อุจิวะ

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version