Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

นารูโตะกับหกเซียนเต๋าเหมือนกันมากว่าไหม

หน้า: (1/1)

ldannaruto:

นารูโตะกับหกเซียนเต๋าเหมือนกันมากว่าไหมโดนจะเพราะเขาและประคำที่คอ

tumcivicguza:

*number1* ผมก็เหมือน เหมือนมีหูหมา โด่ขึ้นมา *number1*

ldannaruto:

ผมว่านารูโตะต้องมีอะไรเกี่ยวกับหกเซียนแน่

gedomazo:

สังเกตุสร้อย (น่าจะเรียกว่าสร้อยมั้ง) ตรงคออ่ะครับเหมือนกันเลย
ผมยังไงผมขอเชียร์ให้เป็นเลยได้ป่ะ ฮ่าๆ ผมว่าไม่แน่นารุโตะเป็นพลังสถิตย์ร่างเทนโซ 10หางเลย
โอ้ถ้าเป็นอย่างงั้น ไม่มีใครกล้าบ้ากับเฮียแล้ว 555

หน้า: (1/1)

Go to full version