หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: นารูโตะกับหกเซียนเต๋าเหมือนกันมากว่าไหม  (อ่าน 4393 ครั้ง)

ldannaruto

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
นารูโตะกับหกเซียนเต๋าเหมือนกันมากว่าไหมโดนจะเพราะเขาและประคำที่คอ

tumcivicguza

• *
  • ก็กุร็อค
Re: นารูโตะกับหกเซียนเต๋าเหมือนกันมากว่าไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อา. 24 มิ.ย. 2012 เวลา 07:10:52 »
 *number1* ผมก็เหมือน เหมือนมีหูหมา โด่ขึ้นมา *number1*

ldannaruto

• *
Re: นารูโตะกับหกเซียนเต๋าเหมือนกันมากว่าไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อา. 24 มิ.ย. 2012 เวลา 08:16:57 »
ผมว่านารูโตะต้องมีอะไรเกี่ยวกับหกเซียนแน่

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อา. 24 มิ.ย. 2012 เวลา 10:15:34 »
สังเกตุสร้อย (น่าจะเรียกว่าสร้อยมั้ง) ตรงคออ่ะครับเหมือนกันเลย
ผมยังไงผมขอเชียร์ให้เป็นเลยได้ป่ะ ฮ่าๆ ผมว่าไม่แน่นารุโตะเป็นพลังสถิตย์ร่างเทนโซ 10หางเลย
โอ้ถ้าเป็นอย่างงั้น ไม่มีใครกล้าบ้ากับเฮียแล้ว 555