Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เหตุผลที่โทบิคนผมยาวไม่ใช่มาดาระแน่นอนพร้อมที่มาที่ไปของเหตุการ

หน้า: << < (6/7) > >>

spirit:

--- อ้างจาก: kenji ที่ พฤ. 28 มิ.ย. 2012 เวลา 14:41:47 ---เราคิดว่า วิชาสัมพเวสีคืนชีพ น่าจะกำหนดช่วงชีวิตของคนที่ถูกชุบให้อยู่ในสภาพที่เก่งที่สุดได้ คนไหนเก๋าแต่หนุ่มเอาอ่อนเยาว์ไปเพื่อความกระปรี้กระเปร่า คนไหนเก๋าตอนแก่ๆก็แก่ไป

--- End quote ---

กำแล้วนางาโตะละครับเก๋า ตอน ผอมซูบแล้วผมขาวหรอ -*- น่าจะเอามาสภาพดีๆหน่อยนะ  เอาตอนเป็นวัยรุ่นหรือตอนเป็นเพนผมแดงๆน่าจะเท่กว่านะ

Augustz:

คือ ผมเพิ่งจะนึกได้นะคับ

ผมค่อนข้างมั่นใจว่า โทบิผมยาวกับผมสั้นคือคนๆเดียวกัน ซัก99%แล้วกัน

เพราะคนที่อิจจี้เจอที่ไปขอให้ช่วยฆ่าล้างตระกูลนั่นน่ะ นั้นผมยาวใช่มะ

แล้วก่อนตาย อิจจี้ก้ใส่เทวีสุริยาไว้ที่เกะแล้วตั้งไว้ว่า ให้ทำงานเมื่อเห็นเนตรของโทบิ(ผมยาว)

ถ้าเปนคนละคนกัน คงจะไม่รุ้เรื่องในคืนนั้นและเทวีสุริยาก้คงไม่ทำงานแน่นอน  จิงมั้ยคับ

ผมเลยเอาเรื่องนี้มายืนยันว่า มันเปนคนเดียวกันและมีคนเดียวค่อนข้างแน่นอน  แล้วก้ มันไม่ใช่มาดาระแน่ๆ  ^^

iTheStore:

--- อ้างจาก: spirit ที่ พฤ. 28 มิ.ย. 2012 เวลา 15:01:03 ---
--- อ้างจาก: kenji ที่ พฤ. 28 มิ.ย. 2012 เวลา 14:41:47 ---เราคิดว่า วิชาสัมพเวสีคืนชีพ น่าจะกำหนดช่วงชีวิตของคนที่ถูกชุบให้อยู่ในสภาพที่เก่งที่สุดได้ คนไหนเก๋าแต่หนุ่มเอาอ่อนเยาว์ไปเพื่อความกระปรี้กระเปร่า คนไหนเก๋าตอนแก่ๆก็แก่ไป

กำแล้วนางาโตะละครับเก๋า ตอน ผอมซูบแล้วผมขาวหรอ -*- น่าจะเอามาสภาพดีๆหน่อยนะ  เอาตอนเป็นวัยรุ่นหรือตอนเป็นเพนผมแดงๆน่าจะเท่กว่านะ

แต่ก่อนที่จะโดนอิทาจิผนึก นางาโตก็อยู่ในร่างสมบูรณ์นะ

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ ส. 30 มิ.ย. 2012 เวลา 09:40:35 ---
--- อ้างจาก: spirit ที่ พฤ. 28 มิ.ย. 2012 เวลา 15:01:03 ---

แต่ก่อนที่จะโดนอิทาจิผนึก นางาโตก็อยู่ในร่างสมบูรณ์นะ

คิดว่าในแง่ของพลังคงจะสมบูรณ์ แต่ในแง่ของสภาพร่างกายคงจะไม่สมบูรณ์นะครับ เพราะเท่าที่เห็นนางาโตะแค่จะเคลื่อนไหวยังลำบากเลย ต้องให้อิทาจิพยุงเดิน

ปล. ชั้นเดินไม่ได้ แต่ชั้นบินได้  *haha*

magicmo:

*great*อืมดีมากๆเลบครับข้อมูลเยอะมากเลย

หน้า: << < (6/7) > >>

Go to full version