Manga Zone > Fairy Tail TH แฟรี่เทล แปลไทย

ลูซี่ ปะทะ เอลซ่า โหวต!!!!!!!!! (พร้อมกลอน8สุดเด็ด)

หน้า: << < (4/4)

prince_fenris:

ไม่อยากเข้าท่าเดียวอ่ะ ขอเข้าหลายๆท่าละกัน *haha* *haha* *haha* *damage* *damage* *damage*

KiraKylinTy:

ลูซี่ครับบบ เธอช่าง น่าร๊ากก *love*

golfbikes:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ จ. 06 ส.ค. 2012 เวลา 02:06:26 ---สงสัยไม่เข้าใจจุดประสงค์ของมู้สินะ   *้ั์smoking* หรือต้องเอาภาพประกอบมาแปะให้มันแรงกว่านี้  *haha*

--- End quote ---

จัดให้ครับผม จริงๆอยากเอารูปมิร่าจังกับผมกอดกันน๊ะ แต่กลัวจะเป็นข่าวหน้า1 แฟรี่เทลจะลำบาก *dontknow*

หน้า: << < (4/4)

Go to full version